Kikwete atua Botswana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete atua Botswana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Delegate, Feb 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Watanzania wamegoma kuonana na kikwete kutokana na wao kudai hawaoni sababu,wengine wapata hasira waliposikia anakuja wadai anawafanya Watanzania kuwa maskini zaidi,habari kamili zinafata​

    24022012204.jpg
    24022012199.jpg
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,513
    Likes Received: 11,401
    Trophy Points: 280
    kudadeki kaenda kufanya nini?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Botswana??ni kweli,alipitiliza au alitua tanzania kwanza??mimi siamini
     
  4. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Du! Juu kwa ju. Mtumieni msg kuwa kule Tunduma polisi wake wanataka kumwaga tena damu za raia kwa masuala ya kipuuzi.
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,114
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    [QOUTE=Director;Botswana??ni kweli,alipitiliza au alitua tanzania kwanza??mimi siamini [/QUOTE]
    Sherehe za kuzaliwa chama tawala Botwsana
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    kuna mambo yanatokea huku, kama wale polisi kuua raia kule songea lakini sijasikia serikali ikisema kitu lakini inaonekana watu waliopo serikalini wanafurahia zaidi safari, Duh! lakini hii ni kali...
     
  7. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Duh Mkuu wa Kaya ni mzee wa misiba na sherehe. Mwambieni awahi mazishi ya wananchi waliouawa na polisi Songea
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,934
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Haki ya nani Tz hatuna rais tuna garasa! Yaani huyu kunguni anatia hasira huyu! Hivi hapa kwetu hakuna wajuzi wa kumtungua huko huko juu kama tunavyoona kwenye picha za ki-Nigeria? Itapendeza kama Al-shabaab watamtungua juu kwa juu na hivi amejitolea kuyashitaki! Unajua jamaa linafanya kiburi kwa vile linajua hatuna kitu cha kulifanya! Sisi wa-TZ ni mikondoo acha tukome!
     
  9. B

    BMT JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    mi najihc kuugua,jk jk jk jk
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Guys, tell me this is just another joke.
     
  11. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 403
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    "Najiulizaga" huyu jamaa ile hali ya "u-waziri wa mambo ya nje" haujamtoka bado au?
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,091
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    We'll live to regret why we voted this man to the presidency, hamna kitu kabisa.
     
  13. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Alale Pema motoni
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    safari ya 323 tangu mkuu wa kaya awe chifu wa boma letu la tanzania
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Watanzania, please, please, please, please..... SHEREHE ZA CHAMA????

    lazima katiba mpya iangalie kwa kweli this is too much to bear!!!
     
  16. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kaenda kumtembelea kamanda Ian Khama akitoka huko anaenda Somalia kuangalia wanaendeleaje baada ya mazungumzo na D Cameroon. Baada ya Somalia atarudi nchini kidogo alafu ataenda South Africa (sherehe za Uhuru) April, atapiliza mpaka Ufaransa kwenye sherehe za kuhapisha Rais mpya baada ya uchaguzi (April). Atarudi nyumbani kwa ajili ya sherehe za May Mosi kabla ya kurudi UK kwa ajili ya sherehe za Diamond Jubilee ya Queen nadhani atakaa huko mpaka sherehe za ufunguzi wa Olypmic hapo July 27. Hiyo ndo ratiba ya mpaka July2012
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kagalala huko ufaransa kesha alikwa kabisa au anajipeleka tu!
     
  18. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani anarudi lini tujiandae
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    AFUNGUE IKULU NDOGO ULAYA NA MAREKANI kabisa ili tujue moja!!!
     
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    On transit mwayego.....direct flight frm heathrow to Bongo hakunaga siku izi, eti wadhungu wanadai eapoti yetu inafanana na sokoniii kaliakoo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...