Kikwete aogopa kwenda Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aogopa kwenda Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LUINASIA, Mar 17, 2011.

  1. L

    LUINASIA New Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika kutoka Wizara husika ya Maji zinasema JK ameogopa kwenda Mwanza kuwa mgeni rasmi kilele cha wiki ya Maji tarehe 22. Badala yake wakapendekeza awakilishwe na Makamu wa Raisi. Inasemekana kuwa JK analiogopa jiji la Mwanza kwa sasa kama ukoma na amesitisha kwa muda ujenzi wa makazi yake ya kupumzikia atakapostaafu huko Mwanza.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwanini anaogopa?
     
  3. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    na maviwanda yake ya sayona tutayaitaifisha yote wameimaliza nchi kwa ufisadi sasa wanaogopa kun'golewa
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,626
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    kila mkoa ana nyumba ya kupumzika au?
    Kwa nini asimfuate mwenzake Mkapa huko Lushoto?
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Anajua kuwa hakubaliki kanda ya mza!
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kweli kiwanda cha sayona kni cha fisadi huyo?
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    labda ana safari ya nje
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwanza. JK. Sayona. Ufisadi.
    network haikamati
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,098
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    Labda wanaweza tena kumkamata mguu akiwa jukwaani!
     
  10. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    source pliz hatupendi habari za kupika na majungu hapa
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Siyo Mwanza Tu Kwa kifupi hakuna sehemu anayokubalika labda kwa wakwere tu, nako nina mashaka pia!!!!!
     
  12. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unanikumbusha wakati wa kampeni za urais mwaka 2005, alipovamiwa na kijana wa kisukuma akiwa jukwaani mjini mwanza.
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Majungu ni msamiati mnaoutumia kule KK na kina domokaya. Hata maana yake hatujui. hebu fafanua tafadhali.
     
Loading...