Kikwete aogopa kwenda Mwanza

Kikwete aogopa kwenda Mwanza

LUINASIA

New Member
Joined
Apr 12, 2010
Posts
4
Reaction score
0
Habari za uhakika kutoka Wizara husika ya Maji zinasema JK ameogopa kwenda Mwanza kuwa mgeni rasmi kilele cha wiki ya Maji tarehe 22. Badala yake wakapendekeza awakilishwe na Makamu wa Raisi. Inasemekana kuwa JK analiogopa jiji la Mwanza kwa sasa kama ukoma na amesitisha kwa muda ujenzi wa makazi yake ya kupumzikia atakapostaafu huko Mwanza.
 
Habari za uhakika kutoka Wizara husika ya Maji zinasema JK ameogopa kwenda Mwanza kuwa mgeni rasmi kilele cha wiki ya Maji tarehe 22. Badala yake wakapendekeza awakilishwe na Makamu wa Raisi. Inasemekana kuwa JK analiogopa jiji la Mwanza kwa sasa kama ukoma na amesitisha kwa muda ujenzi wa makazi yake ya kupumzikia atakapostaafu huko Mwanza.

na maviwanda yake ya sayona tutayaitaifisha yote wameimaliza nchi kwa ufisadi sasa wanaogopa kun'golewa
 
Habari za uhakika kutoka Wizara husika ya Maji zinasema JK ameogopa kwenda Mwanza kuwa mgeni rasmi kilele cha wiki ya Maji tarehe 22. Badala yake wakapendekeza awakilishwe na Makamu wa Raisi. Inasemekana kuwa JK analiogopa jiji la Mwanza kwa sasa kama ukoma na amesitisha kwa muda ujenzi wa makazi yake ya kupumzikia atakapostaafu huko Mwanza.

kila mkoa ana nyumba ya kupumzika au?
Kwa nini asimfuate mwenzake Mkapa huko Lushoto?
 
Mwanza. JK. Sayona. Ufisadi.
network haikamati
 
source pliz hatupendi habari za kupika na majungu hapa
 
Siyo Mwanza Tu Kwa kifupi hakuna sehemu anayokubalika labda kwa wakwere tu, nako nina mashaka pia!!!!!
 
source pliz hatupendi habari za kupika na majungu hapa

Majungu ni msamiati mnaoutumia kule KK na kina domokaya. Hata maana yake hatujui. hebu fafanua tafadhali.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom