Aione Hangaya na chawa wake wote!Kikwete alimnukuu Mwalimu Nyerere kuwa hoja hupingwa na hoja iliyo bora zaidi na wala haipigwi rungu!
Msikilize mpaka mwisho!View attachment 3306335
Umasikini tuliyoufikia 🙁Kwa bando la nani?
🙏🙏🙏Kikwete alimnukuu Mwalimu Nyerere kuwa hoja hupingwa na hoja iliyo bora zaidi na wala haipigwi rungu!
Msikilize mpaka mwisho!View attachment 3306335
Huyu mtu ni bingwa wa kunukuu na kukariri ila vitendo ni sifuri kabisa, sielewi kwanini watu wanamsikiliza.Kikwete alimnukuu Mwalimu Nyerere kuwa hoja hupingwa na hoja iliyo bora zaidi na wala haipigwi rungu!
Msikilize mpaka mwisho!View attachment 3306335
Siyo umasikini ni kipaombele tu, Acha kuwa na akili finyu.Umasikini tuliyofikia 🙁
Kigali kuna maeneo unapata free WIFISiyo umasikini ni kipaombele tu, Acha kuwa na akili finyu.
Nchi kila mtu ni mbaya hari awe kandoLeo tena kikwete anakuwa kioo? Kweli dunia inaenda kasi!