KIKOSI CHA ZIMA MOTO NA UOKOAJI

Mtanzanika

JF-Expert Member
Feb 27, 2012
2,391
2,000
20161221_120844.jpg


Nimeshangazwa kuona kuwa hadi leo hii kikosi chetu kinatumia zana ya SHOKA kukata mti.
Inabidi wajipange vizuri.
 
  • Thanks
Reactions: ydn

philipoz

Member
Nov 10, 2011
79
125
Tz inaongoza kwa police mburumatari, akili zao kama hizo shoka ikilengwa sehemu inaenda hawajui kama mti, mkate au chuma , chezea elimu ya kidato cha 4 wewe
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
129,223
2,000
Hebu tuache utani jamani. Mbali na ufisadi, roho mbaya, uzembe na umbea kuna kitu ambacho sisi tunaweza kufanya kikawa kwenye standard inayotakiwa? Ni kweli tu masikini kiasi kwamba hatuwezi hata kununua chain saw za zimamoto? Mbona hivi lakini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom