GE2025 Kijembe cha Kikwete kwa Polepole kuhusu fedha za Uviko

GE2025 Kijembe cha Kikwete kwa Polepole kuhusu fedha za Uviko

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

McLaren

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2025
Posts
1,168
Reaction score
3,736
Wakuu

Akiwa anazungumza leo kwenye kampeni za CCM Kikwete amesema kuwa wakati nchi nyingine za Afrika zile hela za Uviko zilikuwa zinaenda kwa wafanyabiashara Bongo Samia alipeleka hizo hela kwenye miradi ya maendeleo

Ikumbukwe kuwa siku chache nyuma Polepole alisema kuwa kuna ubadhirifu mkubwa sana ulitokea baada ya hizo hela za Uviko kupewa Serikali ya Tanzania

 
Wakuu

Akiwa anazungumza leo kwenye kampeni za CCM Kikwete amesema kuwa wakati nchi nyingine za Afrika zile hela za Uviko zilikuwa zinaenda kwa wafanyabiashara Bongo Samia alipeleka hizo hela kwenye miradi ya maendeleo

Ikumbukwe kuwa siku chache nyuma Polepole alisema kuwa kuna ubadhirifu mkubwa sana ulitokea baada ya hizo hela za Uviko kupewa Serikali ya Tanzania

Mzaramo/Mkwere aliyechangamka...
 
Haelewi anasubir ngoma tu
Haya ya urais ni kuwatwisha mzigo. Wao expertise yao, jadi yao ni ngoma/mdundiko na kuto,./,.,=@#$%^&* mba......haya wanayajua sana teka kwa ustadi mkubwa. Siyo mambo yanayohitaji higher mental power rasoning!
 
Wakuu

Akiwa anazungumza leo kwenye kampeni za CCM Kikwete amesema kuwa wakati nchi nyingine za Afrika zile hela za Uviko zilikuwa zinaenda kwa wafanyabiashara Bongo Samia alipeleka hizo hela kwenye miradi ya maendeleo

Ikumbukwe kuwa siku chache nyuma Polepole alisema kuwa kuna ubadhirifu mkubwa sana ulitokea baada ya hizo hela za Uviko kupewa Serikali ya Tanzania



Yaani watu wanaacha kazi za ubalozi kwasababu ya kuwa huru kuokoa taifa wewe unaweka vijembe. Ndiyo maana Tanzania bado kwasababu ya watu wajinga jinga wamekuwa wengi
 
Wakuu

Akiwa anazungumza leo kwenye kampeni za CCM Kikwete amesema kuwa wakati nchi nyingine za Afrika zile hela za Uviko zilikuwa zinaenda kwa wafanyabiashara Bongo Samia alipeleka hizo hela kwenye miradi ya maendeleo

Ikumbukwe kuwa siku chache nyuma Polepole alisema kuwa kuna ubadhirifu mkubwa sana ulitokea baada ya hizo hela za Uviko kupewa Serikali ya Tanzania

Kwani fedha kwenda kwenye miradi ya maendeleo ndio kunazuia ubadhirifu?
Polepole alisema Kweli kuwa fedha za uviko walizichapa hawa wahuni ; walipewa tenda kwa Mfano kujenga shule wakajenga substandard buildings na malipo yao yakawa exorbitant!!
Kikwete na wahuni wenzie ndio wanufaika wa hii michezo ya kihuni!
He has no credibility, he should be shunned.
 
Watanzania tumeshuhudia na ushaidi upo zile pesa zilijenga madarasa tena ya kisasa Tanzania nzima, zimejenga shule mpya za kisasa sana zinaitwa shule za Samia. We ni kipofu? Huzioni huko kwenu?
Sawa shule zilijengwa lakini majengo ni substandard yameanza kubomoka baada ya muda mfupi na gharama ya ujenzi huo haulingani na majengo yenyewe!!
Wewe utakuwa mnufaika wa ile miradi kwani contractors walilipwa fedha nyingi sana!
Nyie wahuni lazima mumtetee Samia kwani kuendelea kwake ndio mnashiba.
 
Hivi Samia akikumbuka ile ibara ya Katiba iliyomwezesha kupata urais atakuwa anajisikiaje.

Maana ni hiyo hiyo inayoweza kumwezesha Nchimbie kuchukua uraisi.

Hiyo ibara inaogofya kwa Rais aliyeko madarakani na inatamanisha kwa Makamu wa Rais.
 
Sijui kama hata alimuelewa huyo polepole huyu kanjanja mwanamtanfao.
Hoja ya HP ni kwamba kulikuwa na double budgeting !
Alisoma uchumi kweli huyu kikwete???
Kwani huyu uncle wangu si aliulizwa sababu ya nchi kuwa masikini wakati Ina maliasili kibao. Akajibu hajui sababu.
Unategemea ataelewa hoja ya Polepole kuhusu pesa ya UVIKO 19.
 
Back
Top Bottom