Kijana wa kiume anahitajika.

Ndama Jeuri

JF-Expert Member
Jul 9, 2015
1,285
2,000
Ndugu habari za usiku! Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu, nahitaji kijana wa kiume ambaye atakuwa anawahudumia kuku wa mayai.malazi kwangu na chakula,mshahara utaongezeka pindi kuku watakapoanza uzalishaji yani kutaga mayai, kijana awe muanifu na mwenye uzoefu kidogo katika maswala ya ufugaji.
Aliye tayari au mwenye kijana au ndugu yake ambaye hana kazi ani PM tujadili zaidi.eneo la kazi ni mkoa mpya wa songwe.
Ahsanteni sana
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Ndugu habari za usiku! Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu, nahitaji kijana wa kiume ambaye atakuwa anawahudumia kuku wa mayai.malazi kwangu na chakula,mshahara utaongezeka pindi kuku watakapoanza uzalishaji yani kutaga mayai, kijana awe muanifu na mwenye uzoefu kidogo katika maswala ya ufugaji.
Aliye tayari au mwenye kijana au ndugu yake ambaye hana kazi ani PM tujadili zaidi.eneo la kazi ni mkoa mpya wa songwe.
Ahsanteni sana

Samahani wewe ni Ke au Me ukinijibu nitakuja baadae
 

Ndama Jeuri

JF-Expert Member
Jul 9, 2015
1,285
2,000
Kwenye Familia Yenu Wote wameajiriwa au hakuna anayehitaji kusaidiwa? Kama wapo kwa nini Usimchukuwe mmoja wapo na ukampa Good Counselling na kumlipa hicho kiwango ambacho kitakuwa kwa ufanisi ili badae ajitegemee..
Wote wameajiriwa!
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
Kwenye Familia Yenu Wote wameajiriwa au hakuna anayehitaji kusaidiwa? Kama wapo kwa nini Usimchukuwe mmoja wapo na ukampa Good Counselling na kumlipa hicho kiwango ambacho kitakuwa kwa ufanisi ili badae ajitegemee..
Daah, anko umeongea kitu cha maana sana, inaonekana dhahiri huyo kijana atakaepatikana ataumia sana ndo maana hataki kuwapa ndugu zake hiyo fursa.

Kama kweli yuko serious awatafute livestock officer waliosoma animal health ngazi ya cheti mfanye kazi.
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Daah, anko umeongea kitu cha maana sana, inaonekana dhahiri huyo kijana atakaepatikana ataumia sana ndo maana hataki kuwapa ndugu zake hiyo fursa.

Kama kweli yuko serious awatafute livestock officer waliosoma animal health ngazi ya cheti mfanye kazi.

Mkuu hakuna Ukoo usiokuwa na extended Family hakuna hata kama close family ambao kwa namna moja au nyingine hawana hata kitu cha kujishughulisha sasa kuhitaji mtu nje wakati kuna watu wa karibu .

Nimejifunza kusaidia ndugu wa karibu kabla ya kwenda mbali maadamu yupo tayari kulipa vizuri I think charity should begin at home kwa kurudisha kipato hicho nyumbani.
 

momentoftruth

JF-Expert Member
Jul 5, 2014
1,381
2,000
Wabongo bana mtu ametoa fursa hiyo kama unakijana muunganishe,tunaanza ooh angalia kwenye ukoo wako sijui nini,

Una kijana mpeleke akiona kazi ngumu atasema, huna pita kimyakmiya sio kuwavunja watu mioyo kua ndugu yao atateseka sio poa.
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
Mkuu hakuna Ukoo usiokuwa na extended Family hakuna hata kama close family ambao kwa namna moja au nyingine hawana hata kitu cha kujishughulisha sasa kuhitaji mtu nje wakati kuna watu wa karibu .

Nimejifunza kusaidia ndugu wa karibu kabla ya kwenda mbali maadamu yupo tayari kulipa vizuri I think charity should begin at home kwa kurudisha kipato hicho nyumbani.
Itabidi afanye ivo kama ana nia chanya.
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Wabongo bana mtu ametoa fursa hiyo kama unakijana muunganishe,tunaanza ooh angalia kwenye ukoo wako sijui nini,

Una kijana mpeleke akiona kazi ngumu atasema, huna pita kimyakmiya sio kuwavunja watu mioyo kua ndugu yao atateseka sio poa.

Mkuu Projeck aliyonayo Mdau inahitaji Mtaalam akimuweka mtu ambaye hajabobea kwenye hiyo fani ataishia kumchoma moto tu.. Kwa hiyo ni bora hizo karaha azifanye kwa Ndugu zake kama hawezi kuajiri Mtaalam wa Livestock.

Mkuu tunapokuwa tunachangia hatuangalia kuwa kijana atapata ajira bali tunaangalia hata mleta mada anataka nini.. Kumbuka kutakuwa na monthly increment kama kazi ikiwa nzuri sasa unaonaje huu mzunguko akaupiga kwa ndugu yake mmoja hivi au Kama hawezi kuliko kumchukuwa mtu ambaye hata hajui A wala z kuna vyuo vingi vya Kilimo na Livestock kwa nini asichukuwa graduants mmoja.

Hakuna Mbaya Mkuu tunatofautiana Mitazamo
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
Wabongo bana mtu ametoa fursa hiyo kama unakijana muunganishe,tunaanza ooh angalia kwenye ukoo wako sijui nini,

Una kijana mpeleke akiona kazi ngumu atasema, huna pita kimyakmiya sio kuwavunja watu mioyo kua ndugu yao atateseka sio poa.
Kweli kabisa mkuu, kama ni fursa hata ndugu zake ni wabongo na wanahitaji hiyo fursa. Labda kama anakusudia kuongeza ukoo kupitia huyo kijana.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,329
2,000
Nimelala na bundi au? Naondoka Mbeya ndiyo fursa inajitokeza.

Mkuu utapata kijana umtakaye.
 

Titans

JF-Expert Member
Dec 31, 2010
1,462
2,000
Hivi mnaouliza kuhusu ndugu zake mshawahi fanya kazi na ndugu? mnajua lawama za ndugu nyie? mi naona bora nifanye kazi na mtu baki lakini ndugu nimtafutie mchongo mwingine, kwanza hatochukulia serious hiyo kazi pili lazima tu akuseme kwa wajomba etc.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom