Kijana mpambanaji anahitajika

Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,250
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,250 2,000
Anaitajika kijana mchapa kazi/mpambanaji mwenye uzoefu wa biashara ndogo ndogo mfano:- kukaanga kuku,samaki,dagaa n.k pamoja na kutafuta walaji.
  • Kazi itafanyikia Dar na atajiongoza mwenyewe
  • Atakabiziwa nyumba na atakuwa anaishi mwenyewe kwa muda wa miezi 12 cha muhimu ni uaminifu na juhudi katika mauzo.
  • Kazi haina msongo wa mawazo ni wewe kujituma tu kwenye manunuzi na mauzo
  • Kuhusu mshahara tunaweza kujadili
  • Kama unaujuzi wa ufundi ufundi itakuwa ni vizuri zaidi kwa fursa zingine baadaye
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
Anaitajika kijana mchapa kazi/mpambanaji mwenye uzoefu wa biashara ndogo ndogo mfano:- kukaanga kuku,samaki,dagaa n.k pamoja na kutafuta walaji.
  • Kazi itafanyikia Dar na atajiongoza mwenyewe
  • Atakabiziwa nyumba na atakuwa anaishi mwenyewe kwa muda wa miezi 12 cha muhimu ni uaminifu na juhudi katika mauzo.
  • Kazi haina msongo wa mawazo ni wewe kujituma tu kwenye manunuzi na mauzo
  • Kuhusu mshahara tunaweza kujadili
  • Kama unaujuzi wa ufundi ufundi itakuwa ni vizuri zaidi kwa fursa zingine baadaye
Mimi ni mchapakazi ila sina uzoefu wa kukaanga samaki samaki
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,250
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,250 2,000
Mkuu, hili ni neno dogo na fupi sana. Lakini kwangu nimekuelewa zaidi, nikweli vijana wengi wanakwama sana kwa kuendekeza tai pasipo na chochote mfukoni
Ni kweli mkuu
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,079
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,079 1,995
Na sisi wamikoani vipi tunaweza kuangaliwa kwa jicho la kipekee sio mbaya ukiongeza na mwingine wakawa wawili itapendeza sana japo anakuwa chini ya mwingine ,kingine mwenye mtaji usije ukatumia hiyo ofisi yako kumuumiza mwajiri wako kisa wana sijui mademu michepuko ni ushauri wangu
 
Bampalo

Bampalo

Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
18
Points
45
Bampalo

Bampalo

Member
Joined Sep 13, 2017
18 45
Anaitajika kijana mchapa kazi/mpambanaji mwenye uzoefu wa biashara ndogo ndogo mfano:- kukaanga kuku,samaki,dagaa n.k pamoja na kutafuta walaji.
  • Kazi itafanyikia Dar na atajiongoza mwenyewe
  • Atakabiziwa nyumba na atakuwa anaishi mwenyewe kwa muda wa miezi 12 cha muhimu ni uaminifu na juhudi katika mauzo.
  • Kazi haina msongo wa mawazo ni wewe kujituma tu kwenye manunuzi na mauzo
  • Kuhusu mshahara tunaweza kujadili
  • Kama unaujuzi wa ufundi ufundi itakuwa ni vizuri zaidi kwa fursa zingine baadaye
Bro mi npo hapaa asee
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,250
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,250 2,000
Na sisi wamikoani vipi tunaweza kuangaliwa kwa jicho la kipekee sio mbaya ukiongeza na mwingine wakawa wawili itapendeza sana japo anakuwa chini ya mwingine ,kingine mwenye mtaji usije ukatumia hiyo ofisi yako kumuumiza mwajiri wako kisa wana sijui mademu michepuko ni ushauri wangu
Wazo zuri mkuu...inahitaji uaminifu sana kwa asilimia kubwa atakuwa anajisimamia mwenyewe;ndio maana anatakiwa mpambanaji wa kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,315,672
Members 505,292
Posts 31,866,345
Top