Kijana hamad ali kaimu aliyeuwawa mikononi mwa vyombo vya dola | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana hamad ali kaimu aliyeuwawa mikononi mwa vyombo vya dola

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHIBUU, Oct 29, 2012.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,985
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    100_1007kk.jpg Baba wa marehemu anasimulia mtoto wake alikamatwa siku ya sikukuu mosi akipeleka ng'ombe wake malishoni na akiwa na pesa shilingi elfu 80 ambazo shilingi elfu 30 alichangiwa na baba yake. Pesa hizo alikusudia kwenda kununua godoro baada ya kumaliza kufunga ng'ombe wake. Baba mtu alipomuona mtoto wake nje ameshikwa na polisi wasiopungua 20 alikwenda kusikiliza kumezidi nini? La haula baba mtu alipigwa na kutakiwa aondoke mara moja. Baba mtu baada ya kushuhudia mtoto wake akipata kipigo hakua na cha kufanya aliondoka na kumwacha mtoto wake mikononi mwa askari hao. Baada ya kufika jioni na kuona mtoto wake hajarejea, baba mtu alikwenda kituo cha polisi Mwanakwerekwe kumtafuta mtot wake lakini alimkosa ndipo alipokwenda kito kikuu cha polisi Madema na kumkosa pia. Ndipo baadae akapokea simu kuwa mtoto wake ameshafariki na yupo chumba cha kuhifadhia maiti hospitali ya Mnazi mmoja na kumkuta akiwa katika hali kama hiyo.

    Zanzibar
     
  2. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Bwana Yesu, angalia damu isiyo na hatia imemwagwa. Laana ya polio iwakute wote waliohusika na vizazi vyao na wote walioshabikia na wote watakaoshindwa kisimamia HAKI. YESU uliye wa wote fanya Bwana.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    This is very bad.... really bad
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Eeeeh mungu baba
     
  5. Simba mnyama

    Simba mnyama JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona jeshi la polisi linapoua linakaa kimyaa, lakini alipouawa kamanda wao waliapa kuwa aliyefanya hivyo lazima apatikane na achukuliwe hatua. Ina maana damu ya huyo kamanda ndo yenye thamani kuliko ya watu wengine? Yana mwisho!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Damu ya binadamu huyu haitapotea bure.Kisasi ni cha bwana.
     
  7. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo Tanzania. Je kamanda wa polisi waache kuuawa? Polisi waache kuuawa? Tumefika mahali viongozi wa nchi hii wapunguze safari na kutafakari upya tunakoelekea. Mungu uturehemu!
     
  8. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    this is really bad. rip. haya manumba nenda na huko kaweke kambi uchunguze km kule mwanza majuzi.
     
  9. M

    MADORO Senior Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ninaichukia Tanzania ya sasa ninawachukia watanzania ikiwa ni pamoja na mimi kwa kushindwa kuchukua hatua stahiki kwa uonevu kama huu dhidi ya wananchi unaofanywa na watu wanaotumia kaodi zetu kutuangamiza, eeeee mwenyezi mungu nionyeshe Tanzania ijayo yenye unafuu kuliko huu udhalimu wa sasa
     
  10. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,985
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Redio ujerumani ya kiswahili.

    Baba mzazi ahojiwa. AUDIO | DW.DE
     
  11. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,985
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Sikiliza hapa AUDIO | DW.DE
     
  12. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    tunakoelekea naona giza totoro!
     
  13. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,360
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Ghibu Wallahi naomba uniwie radhi ,maana umenithibitishia bila shaka yeyote na tuwe pole sote! ni hatari wallahi!
     
  14. J

    Jembe_Ulaya Senior Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du! Poleni sana wafiwa
     
  15. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    ni matokeo ya upole na ubinafsi wa watanzania.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    CCM wanawatumia vibaya polisi kwa maslahi yao, polisi nao wanatumia mwanya huo kutekeleza mauaji yasiyokuwa na msingi wowote!
    so sad! so bad! I can't imagine!
     
  17. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,703
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Jamani! Kwani alikuwa na kosa gani? Labda siku polisi watakapoua mtoto wa kigogo ndio hatua zitachukuliwa.
     
Loading...