Totos Boss
JF-Expert Member
- Dec 30, 2012
- 5,454
- 1,569
Hii ni story ya kweli wakuu.
Baba alishangaa alipomuona mwanae(anaefanya kazi ya baharia) anatembea mwendo wa kunesanesa/ wakigangee.
Baba: we Ema mbona unatembea hivyo?
Ema: unajua muda mwingi niko katika meli baharini so nimelemaa na mwenendo wa mawimbi ya bahari
Baba: Mshenzi wewe mbona mimi ma mama yako tangu enzi hizo tuko pamoja sijalemaa na mitikiso ya kitandani natembea sawasawa
Baba alishangaa alipomuona mwanae(anaefanya kazi ya baharia) anatembea mwendo wa kunesanesa/ wakigangee.
Baba: we Ema mbona unatembea hivyo?
Ema: unajua muda mwingi niko katika meli baharini so nimelemaa na mwenendo wa mawimbi ya bahari
Baba: Mshenzi wewe mbona mimi ma mama yako tangu enzi hizo tuko pamoja sijalemaa na mitikiso ya kitandani natembea sawasawa