Kigwangalla apingwa vikali baada ya kuunga mkono kipimo cha mkojo!


Mkuu nachojua Lissu hajawahi kumtukana mtu, alichoongea ni lugha halali kabisa na ukweli halali, sema kwa kuwa aliyesemwa ni mzito hivyo kila chepesi hugeuka na kuwa kizito.

Hebu jiulize mwenyewe fair question. Toka Tanganyika ipate uhuru na kuungana na Zanzibar kumeshatokea kesi ngapi polisi za kutukanana (Mitusi hasa), ulishawahi sikia yeyote kati ya hao akipelekwa kwa mkemia mkuu kupima mkojo???
 
Apimwe mkojo ili tujue kama kemikali ndio zilimfanya aibe
 
stupid
 
Sawa ila swali ni hili hivi mkojo wa mwanaume mwenzao wanautakia nini hasa kwa mfano mkojo sijajua mkojo wa nini???

mzee mzima haishiwi maneno
 
Huyu jamaa akiwa daktari amewahi kutibu mtu akapona?
 
Umeandika meeengii! Vipi kuhusu mtu akipewa cheyo!? Mbona analewa kuliko aliyebwia cocaine? Unashauri huyo tumpime nini? Kwa sababu hawa ndiyo huingia mikataba ya hovyo, kutoa maamuzi ya kijinga na hata mkimpa mic anatapika ushuzi. Usijibu. Tulia. Tafakari. Acha kulewa!
 
Anafanansha bnadam na wanyama, nae akapmwe mkojo uenda ana2mia bange
 
Daktari Huyo nae acheni utani na Elimu ninyi...hakuna daktari mjinga labda awe amefoji vyeti..
 
Hatakiwi kuanza na Dr. Kwa sababu Hana PhD yeye ni Kigwangala (MD)! Mengine yote sifa tu!
 
Siku watanzania wakigundua kuwa maabara ya GCLA haiaminiki wataacha kupeleka mikojo huko.....it's just matter of time! Narudia tena GCLA haiaminiki.
 
 
Hapa kigangwala anasema uchichozi unaweza pimwa kwenye mkojo,kwamba kuna kemikali ukizitumia husababisha uchochezi!
Hapa anafananisha watu na wanyama,basi naye kipimo cha mkojo kinamuhusu,huenda kemikali ndio zinamfanya asiheshimu binadamu wenzake!
Tafuteni continuous assesment zake akiwa medical school mtajua ni daktari wa namna gani. Daktari mzuri huwa haiingii siasa ila anatibu wagonjwa kwa weledi, kujiunga na siasa ni njaa tu alikua hana wito.
 
Akapimwe mkojo, nae ana vimelea vya wizi!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…