Kigugumizi goli la Kichuya,na penati waliyonyimwa Mbeya City.


Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,480
Likes
5,210
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,480 5,210 280
c__data_users_defapps_appdata_internetexplorer_temp_saved-images_img-20171106-wa0064-jpg.625451

Goli alilofunga Shiza Kichuya kwenye mchezo wa VPL kati ya Mbeya City dhidi ya Simba limezua mjada mkubwa kwa wadau wa soka wapo wanaosema kabla Kichuya hajapokea pasi kutoka kwa Jonas Mkude alikuwa ameotea (Offside) huku wengine wakisema hakuwa ameotea (alikuwa-Onside). Kila mtu amekuwa akiamini kile anachokiamini kutokana na utata uliopo kabla ya goli hilo kufungwa.

Mkufunzi wa waamuzi anayetambuliwa na Shirikisho la Soka Afrika (CAF) Leslie Liunda kwa ajili ya kupata ufafanuzi wa kitaalamu zaidi lakini katika maoni yake ameshindwa kusema moja kwa moja kama Kichuya alikuwa offside au onside kabla ya kufunga goli.

“Kamera hazikuonesha vyema, offside inaamuliwa wakati mpira unapigwa si wakati wa kupokea mpira. Picha haioneshi vizuri wakati mpira unapigwa nafasi ya Kichuya ilikuwaje, hivyo tunapaswa kukubaliana na maamuzi ya mwamuzi msaidizi (assistant referee)”- ) Leslie Liunda.

Ukiachana na mazingira ambayo Kichya alifunga goli (yanatajwa kuwa tata) mjadala mwingine unaoendelea ni kuhusu mpira ulioguswa kwa mkono na Jonas Mkudeakiwa kwenye eneo la penati, wapo wanaoamini kwamba mwamuzi alitakiwa kutoa adhabu ya mkwaju wa penati kutokana na kitendo cha Mkude kuushika mpira lakini wapo wengine wanasema mpira ulifuata mkono.

Nipe maoni yako (unachokiamini wewe) kutokana na matukio hayo mawili yaliyotokea kwenye mchezo wa jana Jumapili November 5, 2017 mechi iliyomalizika kwa Simba kuibuka na ushindi wa goli 1-0 dhidi ya Mbeya City kwenye uwanja wa Sokoine.
 
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
204
Likes
94
Points
45
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
204 94 45
Haa haa Mwakajana waambie hao wanaona ya mnyama.Kwao ngumu kumeza
 
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
204
Likes
94
Points
45
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
204 94 45
Haa haa Mwakajana waambie hao wanaona ya mnyama.Kwao ngumu kumeza
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
6,025
Likes
9,773
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
6,025 9,773 280

Angalia hii video kisha omba moderator wafute huu uzi maana kama ni mtu wa mpira unatakiwa uache kulia lia wakati refa kashatoa maamuzi.

Mechi ikishaisha ndo basi tena, watu wanachukua tatu muhimu, we move on
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,152
Likes
268
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,152 268 180

Angalia hii video kisha omba moderator wafute huu uzi maana kama ni mtu wa mpira unatakiwa uache kulia lia wakati refa kashatoa maamuzi.

Mechi ikishaisha ndo basi tena, watu wanachukua tatu muhimu, we move on
Ungeweka pia clip ya goli linalojadiliwa ili tujiridhishe kwamba hizo ni kesi sawa.
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
6,025
Likes
9,773
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
6,025 9,773 280
Ungeweka pia clip ya goli linalojadiliwa ili tujiridhishe kwamba hizo ni kesi sawa.
Point yangu ni kuwa maamuzi ya refa uwanjani ndio ya mwisho na hakuna namna, inabidi ukubaliane na hali tu. Kulia lia mitandaoni hakusaidii kitu.

Mbona katika mechi ya Simba vs Yanga last week refa hakutoa penalty baada ya mchezaji wa yanga kuunawa mpira wakati akiwa anataka kupigwa darizi na Kichuya?

Mnasahau haraka kweli binadamu. Maamuzi ya refa ndio ya mwisho.
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,440
Likes
3,312
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,440 3,312 280
Si kila mchezaji akiwa pekee yake ameotea.
Wachezaji hucheza offside trick pia wachezaji nao huvunja offside hiyo ikiwa inawezekana mfano unapoivunja lazima upite mbele ya beki siyo nyuma yake. Fuatilia ile videos utaona.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,190
Likes
6,100
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,190 6,100 280
Mimi nafurahi haya yametokea. Simba wachane na upuuzi wa kusema wanaonewa. Kwa hali hiyo Mbeya City nao waseme wameonewa?
Tunajua ubovu wa waamuzi wetu. Kuna wakati kila timu itanufaika na kudhurika na maamuzi mabovu. Matopeni jifunzeni kuona pande zote za Shillingi.
 
ressyrutta

ressyrutta

Member
Joined
Nov 6, 2017
Messages
20
Likes
11
Points
5
ressyrutta

ressyrutta

Member
Joined Nov 6, 2017
20 11 5
Offside inavunjwa na mfungaji au inavunjwa na aliye offside???vitu vingine tusipende lawama kwa wahamuz lengo la soka la bongo ni kulikuza katika mpila bora na sio ubabaishaji sio ilimrad ushindi hatutofika tunapotaka kwa stly hiyo
 
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,291
Likes
1,778
Points
280
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,291 1,778 280
Kwann kila anaehoji anaonekana ni yanga? Sijaona kiongozi wa yanga alielalamikia Ila najua kiongozi wa simba ndio alibeba TV kulalamika.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,190
Likes
6,100
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,190 6,100 280

Angalia hii video kisha omba moderator wafute huu uzi maana kama ni mtu wa mpira unatakiwa uache kulia lia wakati refa kashatoa maamuzi.

Mechi ikishaisha ndo basi tena, watu wanachukua tatu muhimu, we move on
I like this part " we move on"
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,328
Likes
21,161
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,328 21,161 280
Goli apigwe Mbeya City mimba abebe Yanga,maajabu haya
 
N

njex

Member
Joined
Jun 10, 2017
Messages
68
Likes
44
Points
25
N

njex

Member
Joined Jun 10, 2017
68 44 25
Simba ndo wanaoongoza kulialia khs waamuzi.Leo wao wanufaika wanachekelea.Siku zingine Povu linawatoka aheri lile la foma gold!
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,152
Likes
268
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,152 268 180
Kama
Point yangu ni kuwa maamuzi ya refa uwanjani ndio ya mwisho na hakuna namna, inabidi ukubaliane na hali tu. Kulia lia mitandaoni hakusaidii kitu.

Mbona katika mechi ya Simba vs Yanga last week refa hakutoa penalty baada ya mchezaji wa yanga kuunawa mpira wakati akiwa anataka kupigwa darizi na Kichuya?

Mnasahau haraka kweli binadamu. Maamuzi ya refa ndio ya mwisho.
Mbona unajishuku Mkuu? Mbona sijasema kwamba lile goli si halali? Mbona hata mimi naelewa kuwa uamuzi wa refa ndiyo wa mwisho? Haji Manara ndiye hayajui hayo, tuseme akiiona video clip hiyo ataelewa? Kwani kungekuwa na ubaya kama ungefanya kama nilivyoshauri, kuweka video za goli la Simba vs. Mbeya City sambamba na ile uliyotuwekea ili tujiridhishe kwamba kweli zote zinaainisha kuwa maamuzi ya refa ndiyo ya mwisho?
 
ressyrutta

ressyrutta

Member
Joined
Nov 6, 2017
Messages
20
Likes
11
Points
5
ressyrutta

ressyrutta

Member
Joined Nov 6, 2017
20 11 5
Mhhh soka letu bhana nje nizaid ya uwanjani acheni kucheza mpira nje kinachoitajika ni mpila bora achana na mambo ya club
 

Forum statistics

Threads 1,214,772
Members 462,867
Posts 28,523,137