Free 4 Life Member Joined Mar 1, 2011 Posts 19 Reaction score 3 Jul 13, 2012 Thread starter #21 Jamani wanajamii nawashukuru sana nimepata mrembo mmoja maridadi kabisa humuhumu jana jioni kwa kweli ananipa raha sana....! na ndio tunajiandaa kwenda msikitini tukitoka kasema twende ujiji. Yaani mi nakubali tu kilakitu daah!
Jamani wanajamii nawashukuru sana nimepata mrembo mmoja maridadi kabisa humuhumu jana jioni kwa kweli ananipa raha sana....! na ndio tunajiandaa kwenda msikitini tukitoka kasema twende ujiji. Yaani mi nakubali tu kilakitu daah!
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Jul 13, 2012 #22 Mu-sir said: wewe Preta unatafuta nini kwetu? Click to expand... ni kwenu huko eeh....?mbona hujawahi kunikaribisha....? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mu-sir said: wewe Preta unatafuta nini kwetu? Click to expand... ni kwenu huko eeh....?mbona hujawahi kunikaribisha....?
Mu-sir JF-Expert Member Joined Oct 12, 2010 Posts 3,621 Reaction score 1,645 Jul 14, 2012 #23 Sasa unakuja bila taarifa unafikirije? toa taarifa uone kama hupokelewi na maandamano ya peopleeeeeeeeees! Preta said: ni kwenu huko eeh....?mbona hujawahi kunikaribisha....? Click to expand...
Sasa unakuja bila taarifa unafikirije? toa taarifa uone kama hupokelewi na maandamano ya peopleeeeeeeeees! Preta said: ni kwenu huko eeh....?mbona hujawahi kunikaribisha....? Click to expand...