KIGOMA TAUNi


swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
tatizo umeweka barrier wakati tumeshapita.cdm iko moyoni mwa mtu huwezi kuizuia physically
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Likes
88
Points
145
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 88 145
wachoraji wa kununuliwa hawa wameuweka kando ukweli kabisa.
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,815
Likes
1,808
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,815 1,808 280
Picha yajieleza tu berrier ni ndogo sana kujumlisha nguvu musuli na uimara wagagarimoshi.hakika hazuiliki.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,943
Likes
5,958
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,943 5,958 280
Kigoma All Stars

Bhuzebaba ya sasa sio ya zamani
Kasulu ya leo imesonga mbele
Iviligwa,mise

Teh teh ha ha ha
CDM imepokewa vema na wanaipenda unajua ni kama"MAJI"

Usipooga,utakunywa,utanawa sasa utakwepaje hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,252,119
Members 481,989
Posts 29,796,138