Kigogo 'kizimbani' kwa kumiliki bodaboda 420

Kigogo 'kizimbani' kwa kumiliki bodaboda 420

boda boda 420 kama kila boda boda kwa siku ni shiling elfu kumi huyu jamaa anaingiza miloni mia nne ishirini kila siku
what a business....!!!

We jamaa unajua ata tebo kweli maana hesabu yako ni balaa.
 
  • Thanks
Reactions: amu
boda boda 420 kama kila boda boda kwa siku ni shiling elfu kumi huyu jamaa anaingiza miloni mia nne ishirini kila siku
what a business....!!!
​ni milioni nne na laki mbili ndugu yangu kwa siku na sio mia nne
 
Huyu jamaa anauza pkpk sio kwamba zinafanya kazi ya bodaboda

Meneja wake huyu hapa ameshalitolea ufafanuzi, haya vipi kuhusu panone na p. Statio zake zote na malori ...ni za nani nasikia ngiloi ni boya tu..naomba ufafanuzi mkuu meneja wa matajiri tz.
 
Meneja wake huyu hapa ameshalitolea ufafanuzi, haya vipi kuhusu panone na p. Statio zake zote na malori ...ni za nani nasikia ngiloi ni boya tu..naomba ufafanuzi mkuu meneja wa matajiri tz.

Mi sio meneja wake mkuu ila jamaa kiaina nampata hata pkpk nilisha wahi kununua kwake ukipewa kadi inajina la kampuni ya kichina
 
Jamanieee tumwache huyo na mia nne zake!
Ukweli ni kuwa huyu jamaa alikuwa agent wa hizi pikipiki! Nakumbuka dealer yeyote alikuwa anaingiza pikipiki kwa jina lake. Anapouza anakuwa ameshasajili na kukatia bima pia. So mnunuzi anatakiwa aende kubadili jina kutoka kwa muuzaji hadi kwa mmiliki. Watanzania wengine kwa ama makusudi ama kutokujua impact huwa hawabadilishi namba wakisha nunua. Ninachokiona hapa ni TRA wangedai kuona receipts alizouzia hizo pikipiki maana serekali lazima ipate mapato hapo!
Pili ukiangalia kama mtu anazo hizo pikipiki pamoja na kuwa siamini kuwa anazo 422!, hata kwa hesabu ya chini kabisa ya 5000 kwa siku bado anazo milioni 2 na ushee! Sasa mtu mwenyekipato hicho ang'ang'ane na 2.6m kwa safari ya Marekani sijaona mantiki yake hapo. Tuhuma hizi ni za kisiasa tu sioni hoja!
 
Huyu ndio anaetujazia mabodaboda mtaani hadi daladala (hiace) hamna...apigwe
 
boda boda 420 kama kila boda boda kwa siku ni shiling elfu kumi huyu jamaa anaingiza miloni mia nne ishirini kila siku
what a business....!!!

Tupe na hesabu ya gharama za kuziendesha.

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
Naona kila mtu amejichukulia ujiko kwenye hesabu nyepesi ya mdau hapa. Lakini haiondoi ukweli kuwa wengi wenu hamna hata D ya hesabu O-level. Ngoja nikae pembeni nione ataetokwa povu.
 
Hizo boda boda ameiba au amenunua kwa fedha zake taslimu? Watanzania tuache wivu wa kipuuzi.

Eti na wewe ni mkuu wa Wilaya! Tema mate chini pyuuuu!

The question here is Hizo mali i.e. bodaboda 420, hakuziorodhesha/kuzitolea maelezo kwenye fomu ya maadili ya viongozi wa umma.

Kama ni mali yake aliyoipata kihalali kwanini afiche?

DC gani wewe usiweza to put two and two together?
 
42,000,000 per day if is yes 10000 per day, is more than...Yaani aingie kwenye mtandao wa Matajiri wa Tanzania
 
Jamanieee tumwache huyo na mia nne zake!
Ukweli ni kuwa huyu jamaa alikuwa agent wa hizi pikipiki! Nakumbuka dealer yeyote alikuwa anaingiza pikipiki kwa jina lake. Anapouza anakuwa ameshasajili na kukatia bima pia. So mnunuzi anatakiwa aende kubadili jina kutoka kwa muuzaji hadi kwa mmiliki. Watanzania wengine kwa ama makusudi ama kutokujua impact huwa hawabadilishi namba wakisha nunua. Ninachokiona hapa ni TRA wangedai kuona receipts alizouzia hizo pikipiki maana serekali lazima ipate mapato hapo!
Pili ukiangalia kama mtu anazo hizo pikipiki pamoja na kuwa siamini kuwa anazo 422!, hata kwa hesabu ya chini kabisa ya 5000 kwa siku bado anazo milioni 2 na ushee! Sasa mtu mwenyekipato hicho ang'ang'ane na 2.6m kwa safari ya Marekani sijaona mantiki yake hapo. Tuhuma hizi ni za kisiasa tu sioni hoja!

mbona huu mtiririko wa kusajili umekaa kidesign ya kukwepa kodi?
au mimi ndio sielewi?
 
boda boda 420 kama kila boda boda kwa siku ni shiling elfu kumi huyu jamaa anaingiza miloni mia nne ishirini kila siku
what a business....!!!

MA CCM atakuwa anawakodishia majambazi tu
 
Tunaelekea katika uchaguzi mkuu chama kinataka kusafishwa(kupitia taasisi sake) kwa kuhangaika na vidagaa wakati mapapa wanahemea juu juu kwa shibe yenye dhuluma ndani yake.
 
Tatizo la wewe mama kila ukiona jina Hussein au na mengine kama hayo,povu linakutoka with no good reason.

Nisome tena:

quote_icon.png
By FaizaFoxy
Tupe na hesabu ya gharama za kuziendesha.

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
Back
Top Bottom