Kigezo Kikuu cha CV


Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Sasa Ma-moderator mimi nimetoa kigezo changu cha mchumba kwenye chumba cha mahaba, nyie mnaona Entertainment hii? Kwani mmeniona mimi ni Mzee Jangala?
 
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
2,739
Likes
17
Points
135
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined Nov 27, 2007
2,739 17 135
Sasa Ma-moderator mimi nimetoa kigezo changu cha mchumba kwenye chumba cha mahaba, nyie mnaona Entertainment hii? Kwani mmeniona mimi ni Mzee Jangala?
Thread moved because you didn't elaborate the intent of the suggested 'cv'. It was a mere link to youtube video, to which one can easily treat as entertainment. Have a nice day!
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Thread moved because you didn't elaborate the intent of the suggested 'cv'. It was a mere link to youtube video, to which one can easily treat as entertainment. Have a nice day!
Painkiller mbona ubabe? Punguza kloroquin za kichina hazina vipimo. Mimi nimemuwekea Manka. Ataelewa tu akiona. Au nawewe umepata wa kuoa kama Invisible sisi wengine hatufai?
 

Forum statistics

Threads 1,237,543
Members 475,552
Posts 29,292,475