Kigeugeu


Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
164
Likes
0
Points
0
Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined Feb 22, 2011
164 0 0
Nina rafiki kigeugeu,alafu hypocrate. And she's ma best friend.what should i do 2 avoid her?
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Nina rafiki kigeugeu,alafu hypocrate. And she's ma best friend.what should i do 2 avoid her?
Anakuwaje best yako au unstahamili vp ufisadiwake? na msaada unaotaka mbona jawabu unalo? kwanini unashindwa kusema ukweli mueleze wazi nini kilichopo ndani ya nafsi yako na utamalizana nae hapo ebu uliza jambo la mana bwana wacha kutuchosha vidole sie.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
AVOID her... Period na Mpe ukweli wake!! And you call her your Best friend??
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Ilikuwaje akafikia level ya ubest friend na bado ni kigeugeu? Kuna kitu wakizungumza kuhusiana na wewe hapa kama hujui...
 
Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
164
Likes
0
Points
0
Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined Feb 22, 2011
164 0 0
Yah she's my best friend coz she's always there 4 me i nid her.but the problem is this she want my husband.the other day she told me she want 2 use ma phone, imagine all she wanted is my hubby's no.my hubby sms me(coz he's nt here with me) and ask me why am i sending love sms using another no. Then i told him 2 send me the no. that sms him. Imagine i found out it was her no. That's why am askin u friends what 2 do with her
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
Yah she's my best friend coz she's always there 4 me i nid her.but the problem is this she want my husband.the other day she told me she want 2 use ma phone, imagine all she wanted is my hubby's no.my hubby sms me(coz he's nt here with me) and ask me why am i sending love sms using another no. Then i told him 2 send me the no. that sms him. Imagine i found out it was her no. That's why am askin u friends what 2 do with her
Na ww mchukulie wake. problem solved.
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
34
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 34 145
nini kinakushinda hapo.....ukimkuta mumeo uvunguni mwa kitanda chake ndo utajua uanzaje!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Ukimchekea nyani shambani utavuna mabua! Unashindwa nini kumface uyo rafiki yako? Mfate na umpe za uhakika, akinuna au akicheka shauri yake! Na huyo mumeo umwambie!
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Nina rafiki kigeugeu,alafu hypocrate. And she's ma best friend.what should i do 2 avoid her?
hapo kwenye red:Kakupora ATM yako nini?Kwa nini ulimwonyesha ATM yako?Siku nyingine uwe unaenda pekee yako eeeh.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,796
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,796 280
They say'rafiki wa mwizi ni mwizi'...inawezekana kabisa na ww una tabia hizo za unayemwita best friend i.e ugeugeu na unafiki....sasa rafiki yako ni kama anataka kukurudi na wewe unaogopa kumwambia aache sababu na wewe umefanya mengi kama hayo....si unajua hata chama cha magamba wameshindwa kuonyana na kuambiana ukweli sababu lao ni moja.....sorry kama nimekukwaza
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
Yah she's my best friend coz she's always there 4 me i nid her.but the problem is this she want my husband.the other day she told me she want 2 use ma phone, imagine all she wanted is my hubby's no.my hubby sms me(coz he's nt here with me) and ask me why am i sending love sms using another no. Then i told him 2 send me the no. that sms him. Imagine i found out it was her no. That's why am askin u friends what 2 do with her
1;-mumeo ampigie simu huyo best yako amwambie hataki mawasiliano nae ya aina yeyote ile
2; wewe mwite huyo best wako mwambie unajua anachokifanya kwa mumeo na hujapenda, na aaache mara moja
3; na yeye si anamume chukua simu ya mumeo yenye hizo sms kamuonyeshe mume wake
4; achana nae she's nt worthy 2b ur friend
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mnh mambo ya wanawake tuwaache wao.................huh
 

Forum statistics

Threads 1,214,228
Members 462,596
Posts 28,505,753