Kifurushi cha internet cha Halotel cha 500MB huyeyuka fasta!

Kifurushi cha internet cha Halotel cha 500MB huyeyuka fasta!

Ni wezi wa nyaraka za serikali, ni wakwepa kodi, ni wahujumu uchumi!

Sasa hapo ulitegemea kwenye MB na Salio wasiwe wezi!? Aliye zoea kula nyama ya mtu hawezi kuacha kula.

Kwa kifupi, duniani kote ni Africa pekee kampuni zinaibia wateja serikali na wananchi bado wanazichekea hizo kampuni.
 
Halotel nafuu kiboko Tigo kuna siku niliweka cha MB 500 mpaka nilitoa machozi ile naingia kwa Mange Kimambi tu mzigo ukakataa hata dk 10 toka niweke
 
Kuna hiki kifurushi cha chuo cha 500MB nashangaa huwa kinaisha fasta sijui ni cha kichina? Kinaisha fasta kwa kuperuzi tu bila hata kudownload chochote! Nyie mliowahi kukitumia mnakionaje?
hamia TTCL 4G fresh social network bure kubrowse toka huko ulipo unapotea....!!!!
 
Hawa jamaa sina hamu nao. Majambazi tu. Nilitia vocha ya buku lakini kabla ya kutia nilizima data. Nikajiunga kifurushi cha net cha jero, nikataka kujiunga tena naambiwa salio halitoshi, kucheki salio nakuta 388 tzs. Nikajaribu kuwapigia, yakimaliza maelezo ya sauti ya computer tu simu inakata, huunganishwi na huduma kwa mteja. Sijui siku gani TCRA itashughulikia uwizi kama huu
 
Kuna hiki kifurushi cha chuo cha 500MB nashangaa huwa kinaisha fasta sijui ni cha kichina? Kinaisha fasta kwa kuperuzi tu bila hata kudownload chochote! Nyie mliowahi kukitumia mnakionaje?
Cku hiz wanaibia wateja na hiki kifurushi.
 
kweli kbsaa, Halaf haka kamchezo kameanza miez hii ya karbuni, zaman nilikua napiga mpk 5 days
 
Huwa wanatuibia mkuu!.... believe me!...... Jaribu kukinunua halafua acha kukitumia utaona kinaisha pia![emoji53][emoji53][emoji53]
 
KAMA MMEWEKA APPLICATION AUTO-UPDATED HATA UWEKE LINE GANI LAZIMA BUNDLE LIISHE KWA MUDA MFUPI
 
Saivi halotel ukiweka vocha ukajisahau kujiunga unakuta wameiba 50/- wanataka uongeze nyingine wakate
 
Belive me ....Asaiv hata ukikwangua tuu vocha ukichelewa kuiweka wanakata MB
 
Kuna hiki kifurushi cha chuo cha 500MB nashangaa huwa kinaisha fasta sijui ni cha kichina? Kinaisha fasta kwa kuperuzi tu bila hata kudownload chochote! Nyie mliowahi kukitumia mnakionaje?
Inategemea na browser unayotumia na mode ya data uliyoweka kwenye browser yako, unatumia browser gani?
 
Back
Top Bottom