Kifuatachoo.....

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Posts
12,891
Reaction score
20,143
[h=6]Kuna jamaa kaenda na
mkewe bar,akaenda
kaunta kuchukua vinywaj
kukatokea mwanamke 1
anaejiuza,akaenda mpka
... kwa yule mke wa jamaa
kamwambia;uckubal
ufanye nae kabla
hajakupa hela yko
kwnza,anatabia ya
kukimbia akishamaliza
game,hatakulipa!
..............:boink:[/h]
 
Hapo sasa!
Demu kama ana akili ya kutulia angemuuliza, "vipi huwa anatumia condom ?!"
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…