Kifua Kina Raha Yake Jamani


Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
681
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
681 225
Paka wetu hawa walivyo na viroboto huwezi hata kumpakata.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Sidiria imemkaa vizuri waweza kuta hapo ana chuchu saa kumi na mbili.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Hii craziness ya wanaume na vifua bado sijaifahamu
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,892
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,892 2,000
Hii craziness ya wanaume na vifua bado sijaifahamu
kama haipo wazi kiasi cha wewe kufahamu huenda faida huonekana wanapokuwa ndani na si barabarani
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Kama na mimi ningeweza kupakatwa kwenye hicho kifua, NINGEFURAHI!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,296,575
Members 498,672
Posts 31,252,730
Top