kifo cha shekhe, kazi ya Mungu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kifo cha shekhe, kazi ya Mungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, May 21, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    p { margin-bottom: 0.08in; } Wengi wanasema maneno mabaya baada ya kifo cha shekhe Yahaya, ikumbukwe kuwa pamoja na maisha yake katika utabiri lakini alikuwa ni kiumbe wa Mungu ambaye ilikuwa ni lazima afe siku zake zikifika. Sasa zimefika na amekufa kifo cha kawaida kwa amri ya Mungu. Hakuna kati yetu binadamu mwenye haki ya kumuhukumu mwenzake kwa jinsi yoyote. Hata manabii na mitume nao walikufaa pia. Walokole hujifanya wao wako juu zaidi ya binadamu wenzao lakini ipo siku nao wao watakufa kama wafavyo binadamu wote wengine. Wengi waametoa maoni ya kaashfa katika mtandao baada yaaaa kifo cha mnajimu huyo. Wamesahau kuwa anayehukumu ni Mungu pekee.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kikombe cha babu hakikumsaidie! RIP sheikh YAHAYA
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    yule alikuwa mtu mbaya sana alikuwa mwakilishi wa shetani hapa tanzania
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni kweli alikuwa anatumia ARV?
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ni upi ubaya wake?
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nadhani kafa kawaida nilitamani adhalilike ili iwe fundisho kwa wenye tabia kama yake
     
  7. f

    fikiriakwanza Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu si mwanadamu hata afanye kama utakavyo wewe
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,943
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Alikuwa mnafikin kwa kuwapotosha na kuwatisha watz kuwa watakufa......alikuwa mnafiki kwa kuwatangazia watz kuwa yeye ni jini kwa hiyo anamlinda kikwete kwa majini............alimdharau hata mungu ndiyo maana alitakiwa kuokoka kwani alijifanya yeye mungu kuwa na uwezo wa kujua wakati wa watu kufa wakati huohuo hakuweza kujitabiria mwenyewe.............
    Mtu mbaya kweli yule


     
Loading...