Kifo cha mwl Nyerere na nyimbo za TOT.

Kifo cha mwl Nyerere na nyimbo za TOT.

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Posts
4,710
Reaction score
6,372
Bado mpaka Leo sijaelewa Rais mkapa katangaza kifo cha Baba wa taifa baada ya dakika chache komba kashusha wimbo wa maombolezo.
 
Kupitia tetest kama hizi, tayari wasanii wanaanza kupika nyimbo. Si unajua wasanii kila kitu usanii baada ya hapo wanajifanya wanahuzuni sana kama mtu unahuzuni utawezaje kutunga nyimbo na kupiga beat!
 
Kifo/vifo vya nani mkuu?

Mimi nipo gizani tu, ila nyuzi nyingi za hivi karibuni humu jukwaani, zinaongelea habari ya kifo/vifo! Nilitaka tu kufahamu, kulikoni? Kuna kigogo kaanguka! Au ni uzushi tu?
 
Tulikuwa wote siku zote za mapambanooo.
Mwenzetuuuuu ndugu yetu mwalimuuuuu......
 
...Anapokufa mtu mkubwa mara nyingi tarehe inayotajwa kufa siyo. Anaweza kuwa aliisha kufa haya wiki kabla ila kuna mambo mbali ya kuandaa, zikiwemo nyimbo kama ilivyokuwa kwa baba wa taifa, na mambo mengine kibao.
Hadi mkija kutangaziwa kuna matayarisho meengi yamekwisha fanyika nyuma ya pazia!
Tushukuru tu sisi akina 'kajamba nani' ukisepa tu kurudi mavumbini NUKTA hiyo hiyo habari zipo kwenu lushoto na mitaa kumi ya ulipo ina taarifa...hata kabla pumzi hajakatika vizuri!!
 
Back
Top Bottom