Kidume cha mbegu na ndoa ya wake watatu kwa mpigo:-


Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Points
225
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 225
Duh!kanisa gani hilo?huyo kidume ni nani?weka waz ndugu.!
 
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
395
Points
195
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
395 195
Kaka hii ni kipande ya Kongo!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,071
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,071 2,000
Washenga lazma wawe wanampiga support.
 
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
573
Points
500
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
573 500
ukitohoa neno ndoa utagundua kuwa hiyo ni harusi tu.
 
K

KANYONGO KAHUJA

Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
24
Points
0
K

KANYONGO KAHUJA

Member
Joined Jan 11, 2013
24 0
Ukisema huwezi watatu,huyo mmoja humuwezi,kama jogoojogoo,komaa kama bata
 
K

KANYONGO KAHUJA

Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
24
Points
0
K

KANYONGO KAHUJA

Member
Joined Jan 11, 2013
24 0
Ukisema huwezi watatu,huyo mmoja humuwezi,kama jogoojogoo,komaa kama bata
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,994
Top