Kiduku sio mchezo!


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
tuko kwenye mchakato wa kuunda timu ya taifa ya kiduku
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,276
Likes
1,367
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,276 1,367 280
Kazi kweli kweli!!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
ndo kazi iliyobakia kwa watz!
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
Duh...huu mtindo mi nimeuvulia kofia kwa kweli, halafu unawapendeza zaidi watoto wakicheza!
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,441
Likes
2,810
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,441 2,810 280
tuko kwenye mchakato wa kuunda timu ya taifa ya kiduku
ata kibonde ni mcheza kiduku maarufu hapa mjini,msisite kumuunganisha kwenye timu ya taifa..
 
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,179
Likes
322
Points
180
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,179 322 180
Hayo nyuma yao ya plastiki ndio madawati yenyewe waliyopewa?
madawati hayapo pichani ni voda ndio waliwapa msaada,ila furaha ya hicho kiduku ni kuwa sasa kukaa chini basiii!
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
203
Points
160
Age
38
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 203 160
du imekaa vizuri sana imenikumbusha nkuu primary school.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,165
Likes
771
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,165 771 280
Kizazi cha Nyoka Baba Riz1 hiki...
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Duh...huu mtindo mi nimeuvulia kofia kwa kweli, halafu unawapendeza zaidi watoto wakicheza!
hujui hadi mkuu wa kaya na yeye anacheza kiduku..
 
wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
huyo dogo wa kiume ni kama anaelea ju ju! Nimeipenda sana hii!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Duh...huu mtindo mi nimeuvulia kofia kwa kweli, halafu unawapendeza zaidi watoto wakicheza!
hahahahaha! Hata watu wazima unawapendeza.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
Duh, Watoto Noumer.
 
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
920
Likes
11
Points
35
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
920 11 35
Waaache wagonge viduku,hom wakae kwenye vigoda skul wakae chini..miaka 50 ya umaskini!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,805
Members 475,284
Posts 29,268,577