• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

'KICKBOXER' MTANZANIA AONESHA MAAJABU CHINA

kidudula

kidudula

Senior Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
130
Points
250
kidudula

kidudula

Senior Member
Joined Jul 29, 2017
130 250
Mwanafunzi Mtanzania anayetokea Mkoani Mwanza anyesoma chini, Amefanikiwa kuandika historia mpya katika mchezo wa 'kickboxing' kwa kumpiga kwa 'knockout' mpinzani wake raia wa China
Angalia video hii hapa chini akiwa anamtambazia kichapo kizito Mchina huyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sicolate

Sicolate

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
240
Points
500
Sicolate

Sicolate

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
240 500
Wa Kwanza Leo


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Jeceel

Jeceel

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2018
Messages
945
Points
1,000
Jeceel

Jeceel

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2018
945 1,000
Msukuma ana makonde mazito mchina mpaka kalewa
 
popie

popie

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
671
Points
500
popie

popie

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
671 500
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
2,071
Points
2,000
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
2,071 2,000
kapewa vifuti vya kutosha.. Napenda kick boxing sababu ya Yale mateke.
 

Forum statistics

Threads 1,404,209
Members 531,529
Posts 34,447,306
Top