Kichaa

shakamohd

Member
Joined
Dec 28, 2011
Posts
49
Reaction score
6
Kichaa mmoja alikuwa wodini na wazee wake na maongezi yao yalikuwa hivi:- Kichaa: Naikumbuka siku ya harusi ya wazazi wangu yani sitoisahau maisha kwani ilikuwa siku yakufa namtu, Mama siunakumbuka? Mama: ndio mwanangu naikumbuka. Kichaa: aah mama acha uongo unakumbuka nini? Wakati ule wewe ulikuwa bado mdogo! Teh teh teh
 
so i take it as maza aliolewa akiwa bado mdogo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…