Kibadeni anakuwa kocha wa Simba mimi sina kinyongo lakini Kama viongozi wa simba wangekuwa wasikivu wangemuondoa Julio maana hata wachezaji hawamkubali lakini kwa saabu ya mdomo wake na nafasi anayopewa wanakuwa hawana jinsi....... fanyeni utafiti
Ni kweli Mkuu umesema! Julio hana jipya na ni mtu mwenye majungu na fitna pia ni mgomvi sana anapigana hata na washabiki. Ni mtu wa kuongea sana bila utaratibu na kila akiongea ni lazima aitaje Yanga kana kwamba Yanga ndo mpira duniani hapa! Viongozi wa Simba msipomwondoa Julio pale mtajuta tena mwaka huu! Timu yetu lazima itaendelea kufungwa tu kama Julio yupo mtoeni huyo fitna!!!!
Hii Simba naweza ifananisha na klabu ya Chelsea ya England. Mie nimefadhaika mno kwa mzee huyo kukubali kuja kudhalilika hapo wakati mlopokaji bado yupo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.