Kibabu nyuma ya kiuno balaaa

Kibabu nyuma ya kiuno balaaa

Ahahahahahahaha...thats whats up..
Sasa weka picha nzima tuone sura ya demu basi...
 
Naona mshkaji anakon'gotea kwa mbaaaaali! wivu tuu
 
jamani mbona huo mgongo wa mwanaume kabisa na huyu babu lazima alikuwa taarabu pale travertine magomeni...kuna mash**** wa kumwaga wanakata viuno balaa...l
 
Ahahahahahahaha...thats whats up..
Sasa weka picha nzima tuone sura ya demu basi...


Mkuu kwa tarifa yako huyo aliyegandishiwa ni mwanamume usije ukadahni ni mwanamke .
 
Huyo babu isije ikawa ndo yule jamaa anayejiita Dr. Chapa Kiuno!.
 
Unawezekana kiuno ni cha mwanaume nini lakini hapana huo "unyigu" ni wa kishori

JAMANI TITLE INASEMA "Kibabu nyuma ya kiuno balaaa", SO KIUNO NI CHA KIKE, ILA KIBABU NDIO KINASALANDIA KWA NYUMA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom