Khanga Moko.....laki si pesa...Tutafika tu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Khanga Moko.....laki si pesa...Tutafika tu

Discussion in 'Jamii Photos' started by mirindimo, Sep 16, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 500
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    424602_174072046062208_1405534670_n.jpg

    Hapo imelowanishwa
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,477
    Likes Received: 7,999
    Trophy Points: 280
    wajinga tu wanaenda jidharirisha hii dunia ipo siku watakumbuka waliyokuwa wakiyafanya
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawana jipya, ni upotoshaji wa maadili katika jamii.
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,792
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    maisha magumu sana imefikia wakti watu wanadhalilisha utu wao
     
  6. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe. Ni ugumu wa maisha tu ndiyo unaowafanya wafikie hatua ya kujidharirisha. Njaa bwana hakika haina adabu.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Njaa mbaya sana!!!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,058
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Maisha bora kwa kila mtanzania hayo
     
  9. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,659
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Wa kulaumiwa ni Kikwete kwa kudanganya vijana wa bongo fleva na ahadi hewa kuwa maisha mazuri kwa kila mtanzania huku akiwaibia na kuwacheka., matokeo yake njaa kali na imebaki kudhalilishana sasa kwa michezo hii ya kijinga.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    washajua udhaifu wa wanaume
     
  11. B

    BLB JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ajira za JK
     
  12. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawa ni mawakala wa shetani. Watu wa Mungu kuweni macho. Ajidhaniaye amesimama aangalie asianguke. Mwenye masikio na asikie.
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maisha ndivyo yalivyo hali hii ipo kwa sababu dunia ina watu.
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Kuntu..
     
  15. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuzaa watoto wengi shida si tu kwamba unashindwa kuwasomesha, bali unashindwa hata kuwaduga wanapofanya mambo kama haya.

    Parental Control switch
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona hii ya kawada kabisa...muombe Asprin akurushie ile yenyewe...nusu ya kalio nje...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,801
    Likes Received: 14,359
    Trophy Points: 280
    Hahahaha........ unanipakazia mi mtu wa Mungu kijana.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,801
    Likes Received: 14,359
    Trophy Points: 280
    Au ulitaka hii makitu kiujanja we dogo BAGAH?


    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaaap....sasa mirindimo akuje aone kanga moko...
    kumbe unajua LADHA zangu eeh?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,801
    Likes Received: 14,359
    Trophy Points: 280
    Naujua sana ugonjwa wako mkuu...

    [​IMG]
     
Loading...