Khamisi mgeja ni nani hasa?

Khamisi mgeja ni nani hasa?

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Posts
1,412
Reaction score
210
Nimesoma habari ya kushangaza kidogo kwenye gazeti la HabariLeo ikimnukuu mtu anayeitwa Khamis Mgeja (Mwenyekiti wa CCM Shinyanga) akisema eti atamfikisha Samuel Sitta NEC ya CCM kutokana na kauli yake ya hivi karibuni kwamba liondolewa kwenye uspika kwa hila. Anasema atamtaka Sitta athibitishe madai yake. Pia anadai kwa kupinga kuilipa Dowans, Sitta anaibua chuki miongoni mwa wananchi. Kauli za bwana huyu naona zina utata, na nimehisi labda ni mmoja wa vipaza sauti wa ile kambi ya mafisadi. Wanaomfahamu vizuri mtu huyu na msimamo wake watujuze.
 
Nimesoma habari ya kushangaza kidogo kwenye gazeti la HabariLeo ikimnukuu mtu anayeitwa Khamis Mgeja (Mwenyekiti wa CCM Shinyanga) akisema eti atamfikisha Samuel Sitta NEC ya CCM kutokana na kauli yake ya hivi karibuni kwamba liondolewa kwenye uspika kwa hila. Anasema atamtaka Sitta athibitishe madai yake. Pia anadai kwa kupinga kuilipa Dowans, Sitta anaibua chuki miongoni mwa wananchi. Kauli za bwana huyu naona zina utata, na nimehisi labda ni mmoja wa vipaza sauti wa ile kambi ya mafisadi. Wanaomfahamu vizuri mtu huyu na msimamo wake watujuze.

Khamo mbhehi alelya manjemuu shiii!!!!!

Kingiliwa na kichaaa cha Ki CCM mshangaeni huyo ni wale wanao jifanya wamekunywa maji ya bendera nadhani yeye badara ya kutetea kuwa pale maganzo kuna almasi lakini tokea miaka ya 1970's Shinyanga ianajionea kwa macho watu wanajichotea Almasi na inakwenda UK na hakuna faida yoyote ya Mwadui Mining Mpaka leo sasa sielewi yeye anatetea nini wakati anatakiwa aibane serikali yake wananchi wa Shinyanga esp wale wa mwadua maganzo waneemeke na Almasi inayochimbwa pale kazi kuwa kibaraka wa wakubwa huko CCM ni ujinga na ulimbukeni kwa huyo Khamis Mgeja kaniabisha sana

Nitakuwa Shinyanga Soon ni lazima nikamtafute huyo mzeee khaaa aibu gani hii anaongelea, uzuzu huu mtupu kabisa

 
Hakuna haja ya kutafuta CV ya mtu mpumbavu.
 
Huyo ni Zuzu fulani alizaliwa maeneo ya TINDE Shy(njiapanda ya Kuelekea Kahama na Nzega) kwa kifupi pale mzani wa Shinyanga ulipo.

Kama wengine waliotangulia kusema ni jamii ile ile ya watu wazembe ambao nina uchungu nao. wameudidimiza mkoa hadi wananchi wamewachoka.

Nadhani mnakumba kipindi kile wabunge wengi walifuruliza kufariki Jimbo la Solwa, mmojawapo alikuwa mdogo Ndg ya Marehemu John Mgeja.

Ndiyo maana nchi yetu inaendelea kuongozwa na mambumbumbu, lile Jimbo kumbukeni hadi leo lina Mbunge wa Form4, kilaza mkubwa asiyejua kama shinyanga inahitaji japo Chuo kikuu, viwanda vya ngozi au hata kile kiwanda cha Cement kilichoyeyuka kama biskuti mdomoni mwa mkulu MTALII na yeye anapiga mabenchi kuunga mkono.

Wana biashara nyingi na wametawala siku nyingi.

Nina uchungu na nchi yangu, Khamis Mgeja si muda mrefu naye atachemsha kwa sababu Shinyanda 80% ni Upinzani.

Habari ndiyo hiyo.
 
Hamisi Mgeja ni mmoja wezi wakubwa ndani ya CCM na ndiye aliyeimaliza CCM mkoani Shinyanga na yeye na Shibuda hawaivi kabisa na hata kukatwa kwa Shibuda ni kwa nguvu ya Mgeja!! Jamani naona sasa hii ni dalili tosha kwamba sasa vita ndani ya CCM ndio kwanza kumekucha na nusu fainali 2012 kabla ya fainali 2015
 
Nimesoma habari ya kushangaza kidogo kwenye gazeti la HabariLeo ikimnukuu mtu anayeitwa Khamis Mgeja (Mwenyekiti wa CCM Shinyanga) akisema eti atamfikisha Samuel Sitta NEC ya CCM kutokana na kauli yake ya hivi karibuni kwamba liondolewa kwenye uspika kwa hila. Anasema atamtaka Sitta athibitishe madai yake. Pia anadai kwa kupinga kuilipa Dowans, Sitta anaibua chuki miongoni mwa wananchi. Kauli za bwana huyu naona zina utata, na nimehisi labda ni mmoja wa vipaza sauti wa ile kambi ya mafisadi. Wanaomfahamu vizuri mtu huyu na msimamo wake watujuze.


Ni chizi mmoja hivi huwa mara nyingi namsikia kwenye vyombo vya habari akiwapigia vuvuzela mafisadi, pia aliwakilisha sh. mil 1 kwa Mkwere ili achukulie fomu ya kugombea uraisi. Kwa kifupi huyu mgeja anapenda sana kujipendekeza kwa mafisadi, ni mmoja kati ya watu waliou asisi mtandao uliomwingiza mkulu ikulu.
 
Hivi, ni huyu huyu Khamisi au Johni ndiye aliyepatwa na valangati kule Umoja wa Wazizi CCM?? Kama nakakumbuka haka ka-MUTU vile??
 
Hivi, ni huyu huyu Khamisi au Johni ndiye aliyepatwa na valangati kule Umoja wa Wazizi CCM?? Kama nakakumbuka haka ka-MUTU vile??

Ni kemeo kile kile na Ishu hii iliwahi kujadiliwa humuhu,19th August 2009.
Member mmoja aliyefahamika kama Masatu alipost segment hii'

"Maamuzi ya NEC ya CCM na Hatima ya Spika Sitta
Nyepesi nyepesi zinazojiri kutoka NEC ya CCM Dodoma jana Spika Samwel Sitta kawekwa mtu kati kwa namna anavyolipeleka Bunge mpera mpera.

Miongoni mwa wachangiaji waliomshambulia wazi wazi ni Mwenyekiti wa CCM Shinyanga ambae bila kumung'unya maneno alimwambia Sitta alirudishe kadi ya CCM. Kwa ujumla wachangiaji wengi wameonyeshwa kutoridhiswa na utendaji wa Sitta isipokuwa wawili tu Eng Stellah Manyanya na Mh John Shibuda."


Kwa hiyo huyu ni yule yule huwa anakisilani pia wivu na watu.
Nadhani Mtaaona hata kumbe wana Ugomvi na Shibuda pia


​
 
Mkuu Spencer, akhsante sana kwa kunijuza juu ya hili. Kumbe ni lile lile roho-ya-korosho alioiona Marehemu Kalikaweee????

Basi mwambieni akaipitie kabisa KADI YA CCM kwa Mhe Sitta ila UHAI asiuguse kwani tunasubiri kwa hamu sana huyu Mhe 6 kuwa Mbunge CDM hata kabla ya 2015. Sasa hivi wataanza kushikana uchawi kila kona. Ngoja tu na yeye Mgeja huyo atakavyogeuziwa zile za ki-Chinachina na wananchi wa huko mkoa wa Shinyanga ndio atazinduka usingizini.

Dr Mwakyembe chapeni kazi huko wala msishiriki majungu za aina hii.


Ni kemeo kile kile na Ishu hii iliwahi kujadiliwa humuhu,19th August 2009.
Member mmoja aliyefahamika kama Masatu alipost segment hii'

"Maamuzi ya NEC ya CCM na Hatima ya Spika Sitta
Nyepesi nyepesi zinazojiri kutoka NEC ya CCM Dodoma jana Spika Samwel Sitta kawekwa mtu kati kwa namna anavyolipeleka Bunge mpera mpera.

Miongoni mwa wachangiaji waliomshambulia wazi wazi ni Mwenyekiti wa CCM Shinyanga ambae bila kumung'unya maneno alimwambia Sitta alirudishe kadi ya CCM. Kwa ujumla wachangiaji wengi wameonyeshwa kutoridhiswa na utendaji wa Sitta isipokuwa wawili tu Eng Stellah Manyanya na Mh John Shibuda."


Kwa hiyo huyu ni yule yule huwa anakisilani pia wivu na watu.
Nadhani Mtaaona hata kumbe wana Ugomvi na Shibuda pia


​
 
Huyu jamaa binafsi nilishamuona mara moja wilayani kahama,lakini baada ya hotuba yake nilijiuliza mara mbili ni kitu gani kinachomfanya awe na influence kubwa kiasi hicho katika pande zile?Nilipojaribu kuuliza nilijibiwa kuwa hana lolote zaidi ya kujipendekeza kwa wakubwa wa CCM.kwa mtaji huo basi kwanini wapinzani wasitumie udhaifu wa huyu jamaa ili kuhakikisha kuwa mkoa wa Shinyanga unachukuliwa na upinzani kwa 100%
 
hana ilimu jamani. msameheni bure. ni mwizi na kazi yake ni kujipendekeza kwa wakubwa. namfahamu vizuri.
 
Ndiye Mwenyekiti wa CCM Mkoa Shinyanga ambapo wameumizwa sana na CDM. Infact, Shy ni mkoa pekee (yeye akiwa Mweneykiti) kupoteza viti vingi vya Ubunge kwa CDM: Maswa Magh, Meatu, Bukombe. Shy Mjini waliiba kura kwa kusaidiwa na Polisi na kwesi ya kupinga iko mahakamani. Mgeja kisiasa yuko taabani, anatafuta sababu za kumridhisha Makamba ili asivuliwe Uenyekiti wa Mkoa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom