Kesi yangu na mama mwenye nyumba wa kichaga

Kesi yangu na mama mwenye nyumba wa kichaga

BRAND

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Posts
296
Reaction score
260
Nimetafutiwa chumba hapa Moshi na dalali mara baada ya kukipata chumba nikamlipa dalali pesa ya usumbufu elfu20,kwa sababu nina muamini nikampa pesa ya kodi ya miezi 3 akamlipe mwenye nyumba kabisa kwani nilikuwa nimetoka kwa safari.

Sasa jana nimerudi nataka kuhamia kwenye hicho chumba mama mwenye nyumba akagoma nisiingie mpaka nimpe buku 15 za usumbufu alioupata wakati wa kujenga nyumba,nikamueleza hiyo habari mbona hakuna kabisa!

Amezidi kuwa mkali hadi nitoe hiyo pesa ambayo ni tofauti na ile ya kodi niliyompa,nimemwambia mi nipo chuo sina hela hiyo pia bado hataki na ile ya kodi niliyompa kaitumia hawezi nirudishia,sijui nifanyeji kumpa 15 naona sio haki kabisa na wala sijawahi sikia.

Naombeni busara zenu wadau.
 
Ulipewa masharti ya mkataba wa kupangishwa nyumba kabla ya kulipa kodi?
 
Nimetafutiwa chumba hapa moshi na dalali mara baada ya kukipata chumba nikamlipa dalali pesa ya usumbufu elfu20,kwa sababu nina muamini nikampa pesa ya kodi ya miezi 3 akamlipe mwenye nyumba kabisa kwani nilikuwa nimetoka kwa safari,sasa jana nimerud nataka kuhamia kwenye hicho chumba mama mwenye nyumba akagoma nisiingie mpaka nimpe buku 15 za usumbufu alioupata wakati wa kujenga nyumba,nikamueleza hiyo habari mbona hakuna kabisa!! Amezid kuwa mkali had nitoe hiyo pesa ambayo ni tofauti na ile ya kodi niliyompa,nimemwambia mi nipo chuo sina hela hiyo pia bado hataki na ile ya kodi niliyompa kaitumia hawezi nirudishia,sijui nifanyeji kumpa 15 naona sio haki kabisa na wala sijawahi sikia,naombeni busara zenu wadau

hahaha!!! sijawahi kusikia kitu kama hicho. sasa anataka ya usumbufu wa kujenga nyumba, aliijenga ya nini? aache uchagga bhana! kwani mkataba ulopewa una hiyo habari? kama vipi nenda kwa mjumbe wa nyumba kumi umueleze tatizo, au nenda polisi kabisa urudishiwe pesa zako. kama mapema yote hii anakuletea mizengwe huwezi jua hapo baadaye. tafuta sehemu nyingine.

angalizo: kama mkataba ulo-sign una hiyo habari, imekula kwako.
 
O
Nimetafutiwa chumba hapa moshi na dalali mara baada ya kukipata chumba nikamlipa dalali pesa ya usumbufu elfu20,kwa sababu nina muamini nikampa pesa ya kodi ya miezi 3 akamlipe mwenye nyumba kabisa kwani nilikuwa nimetoka kwa safari,sasa jana nimerud nataka kuhamia kwenye hicho chumba mama mwenye nyumba akagoma nisiingie mpaka nimpe buku 15 za usumbufu alioupata wakati wa kujenga nyumba,nikamueleza hiyo habari mbona hakuna kabisa!! Amezid kuwa mkali had nitoe hiyo pesa ambayo ni tofauti na ile ya kodi niliyompa,nimemwambia mi nipo chuo sina hela hiyo pia bado hataki na ile ya kodi niliyompa kaitumia hawezi nirudishia,sijui nifanyeji kumpa 15 naona sio haki kabisa na wala sijawahi sikia,naombeni busara zenu wadau

Huyo ni kichaa si bure
Kwanza mtaarifu dalali wako hilo!
kabisa nenda Kamreport kwa mwenye kiti wa mtaa! Ukishindwa hapo nenda kituo cha polisi kilicho karibu nawe!

Yani usumbufu wa kujenga nyumba ina maana kodi ulilipia kukaa wapi? Ina maana ukimaliza nyumba ina kuwa yako? Nyumba ni yako au yake? Kujenga nyumba ni jukumu lake na kulipa kodi ni jukumu lako!

Kuna watu wanapenda wizi kupitiliza......
 
hahaha!!! sijawahi kusikia kitu kama hicho. sasa anataka ya usumbufu wa kujenga nyumba, aliijenga ya nini? aache uchagga bhana! kwani mkataba ulopewa una hiyo habari? kama vipi nenda kwa mjumbe wa nyumba kumi umueleze tatizo, au nenda polisi kabisa urudishiwe pesa zako. kama mapema yote hii anakuletea mizengwe huwezi jua hapo baadaye. tafuta sehemu nyingine.

angalizo: kama mkataba ulo-sign una hiyo habari, imekula kwako.

Huyu mama mwenye nyumba ni mwehu kabisa na hata kama hilo lilikuwepo kwenye mkataba anaweza kulichallange kabisa .....

Na kwa maandishi ya mtoa mada ni wazi hakukuwa na mkataba hapo...

Huu ni wizi ulio kithiri!
 
Ha ha ha ha, not really, and if you believe it, your an idiot believing another idiot
 
MPE huku unampiga mikwara kuwa mwanamke akila hela yako lazima umlale....mwambie ukipokea hii 15 lazima siku moja utanipa tu...akipokea Kazi ni Kwako
 
Toa tu hyo hela sasa ukisha mreport ukaendelea kuishi hapo ni shiider au kama unataka kuhama usimpe
 
Duuu! Ni hatari sasa kwa tusio na nyumba! Mpe tu af mtalipana kijanja! Hawa wakina maza house ni wasumbufu,wengine wanadai pesa ya umeme kbla hata hujaingi yaan unalipia bili ya kipindi walichotmia wao!
 
Kupanga kwenye nyumba ambazo zinamilikiwa na wanawake ambao mabwana zao ni marehemu au hawaishi pamoja ni shida sana - Kesi yangu mimi na mama mwenye nyumba iliishia polisi akidai nilitaka kumbaka!
 
Ha ha ha ha, not really, and if you believe it, your an idiot believing another idiot

Najua huwezi kuamini kwa sababu haijawahi kukutokea wala hujawahi kusikia jambo kama hili,hakuna mkataba nilio saini na ninataka kwenda kwa mjumbe kesho,anadai kwanini dalali apate cha juu wakati hajagharamia ujenzi lakini yeye asipate? Hiyo ni maeneo ya njoro hapa moshi town!!
 
MPE huku unampiga mikwara kuwa mwanamke akila hela yako lazima umlale....mwambie ukipokea hii 15 lazima siku moja utanipa tu...akipokea Kazi ni Kwako

Siwezi kumwambia hivyo,kwanza ni mtu mzima sana pia hanivutii halafu hatoweza shughuli yangu..!!
 
Nimetafutiwa chumba hapa moshi na dalali mara baada ya kukipata chumba nikamlipa dalali pesa ya usumbufu elfu20,kwa sababu nina muamini nikampa pesa ya kodi ya miezi 3 akamlipe mwenye nyumba kabisa kwani nilikuwa nimetoka kwa safari.

Sasa jana nimerudi nataka kuhamia kwenye hicho chumba mama mwenye nyumba akagoma nisiingie mpaka nimpe buku 15 za usumbufu alioupata wakati wa kujenga nyumba,nikamueleza hiyo habari mbona hakuna kabisa!

Amezidi kuwa mkali hadi nitoe hiyo pesa ambayo ni tofauti na ile ya kodi niliyompa,nimemwambia mi nipo chuo sina hela hiyo pia bado hataki na ile ya kodi niliyompa kaitumia hawezi nirudishia,sijui nifanyeji kumpa 15 naona sio haki kabisa na wala sijawahi sikia.

Naombeni busara zenu wadau.

nenda serikali mtaa onana na mwenyekiti au mtendaji wa mtaa kamshitaki huko,na udai fidia kwa kukupotezea muda wako, na akurudishie kodi yako yote pamoja na usumbufu wote.pia nakushauri usirudi tena kupanga kwenye hiyo nyumba inamikosi.
 
MPE huku unampiga mikwara kuwa mwanamke akila hela yako lazima umlale....mwambie ukipokea hii 15 lazima siku moja utanipa tu...akipokea Kazi ni Kwako
Jaaaaa......! We jamaa ulifikiria nini? Maaana bada ya kusoma ushauri wako....nacheka peke yangu.....aya jioni njema
 
Toa hela ya usumbufu mkuu,acha ubahili!Wewe utalipiza kwa kufungulia radio kwa sauti ya juu kuonesha masikitiko yako.
 
Back
Top Bottom