Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,920
- 38,247
Jamani tunapoelekea ni pabaya kuliko, kama una mazoea ya kusali kila uamkapo asubhi mwambie Mungu awasamehe polisi wote wa Tanzania na kuwaondolea roho ya tamaa za pesa ngono na uuwaji.
Unajua hata kuua ni tamaa kuna mtu asipoua mwaka unakuwa mgumu, so hawa watu msiache kuwaombea kila mara jamani wana mapepo na mbaya awajali wanaomba wapi rushwa.
Kama uliona taarifa ya habari majuzi wakati Tundu lisu wanatolewa wakasema kuna member mmoja wa haki za binadamu nae alikuwa ndani ya list na baada ya muda akahojiwa na kudai mimi wameniambia nitafute milion moja upelelezi uishe sio ukamilike uishe na kuisha unaelewa maana yake.
Wewe na mimi tujuilize jamani Segerea na Keko na magereza mengine wamejazwa wakina Tundu Lisu, wangapi kisa kushindwa kutoa hongo.
Mwisho wanatua wanaishia kusema bwana ametoa mara ametwaa
Kazi ipo.
Unajua hata kuua ni tamaa kuna mtu asipoua mwaka unakuwa mgumu, so hawa watu msiache kuwaombea kila mara jamani wana mapepo na mbaya awajali wanaomba wapi rushwa.
Kama uliona taarifa ya habari majuzi wakati Tundu lisu wanatolewa wakasema kuna member mmoja wa haki za binadamu nae alikuwa ndani ya list na baada ya muda akahojiwa na kudai mimi wameniambia nitafute milion moja upelelezi uishe sio ukamilike uishe na kuisha unaelewa maana yake.
Wewe na mimi tujuilize jamani Segerea na Keko na magereza mengine wamejazwa wakina Tundu Lisu, wangapi kisa kushindwa kutoa hongo.
Mwisho wanatua wanaishia kusema bwana ametoa mara ametwaa
Kazi ipo.