kesi ya mnyika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesi ya mnyika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tmlekwa, May 11, 2012.

  1. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    hv jaman kesi ya mh.mnyika imefikia wp maana nilisikia kama wk iliyopita ndo hukumu itatoka lkn had sasa kimya
     
  2. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Subiri, hukumu ni tarehe 24/5/2012 na sio wk iliyopita
     
  3. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    asante mkuu kwa kunijuza!
     
Loading...