Kesi ya madiwani wa CHADEMA Arusha imekwisha - what next?


Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
987
Likes
6
Points
35
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
987 6 35
Tumepata taarifa kuwa kesi ya madiwani wa CHADEMA kupinga kufukuzwa uwanachama imetupwa. Sasa nini kinafuata? Labda wajaribu kete yao kwa Mkuchika au Tendwa
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
Hakuna kulala mpaka kieleweke makamamda wapo njiani kuelekea igunga kumaliza kazi.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,222
Likes
4,675
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,222 4,675 280
Mi nawalaumu CCM Kuwandanganya hao madiwani, sasa mwisho wa safari yao kisiasa umekwisha unless wote wapokelewe CCM. na hata hivyo kutetea kata zao ni ndoto ya mchana.

Ni vizuri kuwa kama mbayuwayu badala ya kondoo mwangalia chini chini bila reasoning -- Majuto kwa kawaida huwa ni Mjukuu.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hakuna chochote kinachofuata hapo...
Ukisiakia kuangukia pua ndiko huko!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Majuto ni mjukuu. Madiwani the game is over.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,101
Likes
7,609
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,101 7,609 280
Pinda aliyewingiza mkenge atawapa u-DC.
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
Utoto kitu kibaya, Tamaa ni hatari
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Pinda aliwaambia waende mahakamani...na wao kwa kufikiria kwa masaburi yao wakaenda kweli..Maskini wameangukia pua.Nasikia wawili hawakuenda siku ya hukumu kuogopa aibu.na ukweli sasa umeonekana...sometimes napenda maamuzi magumu ili kujenga...CHADEMA OYEEEEEEEEEEEEEEEEEE...mwanangu wa kiume sijui nimwite Chadema?????
 
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Kifuatacho ni uchaguzi na sis Chademai tupo tayari kurudisha kata zote, kimsingi wamevuna walichopanda
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Tumepata taarifa kuwa kesi ya madiwani wa CHADEMA kupinga kufukuzwa uwanachama imetupwa. Sasa nini kinafuata? Labda wajaribu kete yao kwa Mkuchika au Tendwa
Nasikia wanakuja Igunga kumpigia kampeni mgombea wa CCM Dalali wa walalahoi.
 
M

mfngalo

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
13
M

mfngalo

Member
Joined Aug 13, 2011
87 0 13
Hongera CHADEMA kwa maamuz magumu ya kuwatimua hao madiwani,walikuwa ni wasaliti na watu wasaliti hawaitajiki cdm
By ze way hao madiwani wajifunze next tym wacdanganyike ingawa kisiasa ndo Kwishne kabisa
I belv chaguz mpya ya madiwan A TOWN hamta2tupa mkono mtate2a kata zote 5 na ha2itaji wasaliti tena
Viva 4ever CDM
PONGEZ za zat kwa wananchi wa A town waliokubaliana na kamat kuu bila kusahau mahakama iliyo2pilia mbal hlo pingamiz
Kaz ni kwenu MAGAMBA start wit MKUCHIKA n ze advisor PINDA
PPOZ.........!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Mkuu,
Hao si madiwani tena. Kinachofuata ni Kiravu kutangaza kata ya Elerai, Themi, Kaloleni, na Kimandolu kuwa wazi na tar ya uchaguzi. Na kwakuwa wananchi wa hizo kata wapo pamoja na chama chao cha cdm, kinachofuata ni cdm kututeulia wagombea wenye mapenzi mema na jiji letu tuwatume halmashauri wakatuwakilishe. Zaidi ni hamu yetu ya kuona mahakama ikiendelea kutoa haki kwa kufutilia mbali kesi za cdm na kumpiga chini meya feki anayelindwa na ccm!
 
kibakwe

kibakwe

Senior Member
Joined
May 10, 2011
Messages
171
Likes
0
Points
33
kibakwe

kibakwe

Senior Member
Joined May 10, 2011
171 0 33
Thanks for that,but CDM should move forward to Second Revolution in Tanzania
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,173
Likes
542
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,173 542 280
Pinda aliwaambia waende mahakamani...na wao kwa kufikiria kwa masaburi yao wakaenda kweli..Maskini wameangukia pua.Nasikia wawili hawakuenda siku ya hukumu kuogopa aibu.na ukweli sasa umeonekana...sometimes napenda maamuzi magumu ili kujenga...CHADEMA OYEEEEEEEEEEEEEEEEEE...mwanangu wa kiume sijui nimwite Chadema?????
Gharama za kesi lazima walipe namsikitikia sana Rasta nilisikia juzi akilalamika na kujuta anyway ajali ya kisiasa
 

Forum statistics

Threads 1,235,094
Members 474,351
Posts 29,212,300