Kesi dhidi ya Meya wa JiJi


Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
Week kadhaa zilizopita wabunge wawili wa mkoa wa Dar es Salaam walimpa week mbili meya wa jiji kuwaomba msamaha kwa kile walichokiita kuwakashi na kuwatukana na kama asingefanya hivyo waliahidi kumpandisha kizimbani,

Je kesi ilifunguliwa na kama ilifunguliwa je inaendeleaje au ulikuwa mkwara tu, njulisheni.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
wanaofikiri kwa................ naona hap jamaa mahakama zao huwa ni milingotini tu!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Week kadhaa zilizopita wabunge wawili wa mkoa wa Dar es Salaam walimpa week mbili meya wa jiji kuwaomba msamaha kwa kile walichokiita kuwakashi na kuwatukana na kama asingefanya hivyo waliahidi kumpandisha kizimbani,<br />
<br />
Je kesi ilifunguliwa na kama ilifunguliwa je inaendeleaje au ulikuwa mkwara tu, njulisheni.
<br />
<br />
Hebu jaribu kuwa contact hao wabunge wawili then utujulishe. Heading ya post yako iko tofauti na thread
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
Meno ya mbwa hayaumani!
Benyewe kwa Benyewe Banang'atana? Magamba hao wote au umewasahau Mkuu?
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Hawa wote ni dugu moja , wanafanya usanii tu; kumbuka mara zote ukisikia Pinda anaunda tume ya uchunguzi ujue hapo wanataka kuficha uvundo wao na hili nitalithibitishsha. Tuhuma dhidi ya tenda iliyopewa familia ya Kingunge Ngombale ya pale stendi ya Ubungo zilitolewa bungeni na Pinda akaunda tume ya uchunguzi juu ya suala lile na mpaka leo hii matokeo ya tume ile hayakurudishwa bungeni wala kuwekwa hadharani!! Hivyo hivyo nahisi hii tume iliyoundwa ya kumchunguza Masaburi na genge lake itaishia hivyo hivyo kwani ishara zinaonesha hivyo; Masaburi ingawa anachunguzwa hakusimamishwa kazini tofauti na mkurugenzi wa wanyama pori, ingawa wote wanachunguzwa kwa amri ya Pnda bungeni!! Ndugu zangu nchi hii imeoza inataka itiliwe ibani.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Week kadhaa zilizopita wabunge wawili wa mkoa wa Dar es Salaam walimpa week mbili meya wa jiji kuwaomba msamaha kwa kile walichokiita kuwakashi na kuwatukana na kama asingefanya hivyo waliahidi kumpandisha kizimbani,

Je kesi ilifunguliwa na kama ilifunguliwa je inaendeleaje au ulikuwa mkwara tu, njulisheni.
kesi ipo tayari mahakani kwa mzee motto tandika... Meya sasa hivi ataota busha
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
kesi ipo tayari mahakani kwa mzee motto tandika... Meya sasa hivi ataota busha
Huyo meya jaluo unamuonaje; unadhani bila kwenda kwa toboa tobo leo hii angekuwa mbunge wa Afrika mashariki na Meya wa jiji? Akigombea ubunge wa Afrika Mashariki aliwaroga wenzie wakashindwa kujieleza na yeye akapeta; habari ndio hiyo !! Hiyo ndiyo Mafia ya kijaluo ya Masaburi/Mahanga.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Masaburi bana!
 

Forum statistics

Threads 1,235,132
Members 474,353
Posts 29,212,863