Kesho ni BANKERS' DAY | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho ni BANKERS' DAY

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Jun 30, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwaka jana tulipata usumbufu sana baada ya mabenki kuto funguliwa kutokana na hii siku yao ya kufanya mahesabu yao ya mwaka.
    Tujihadhari, hamna taarifa rasmi zenye kutuelekeza tufanye nini.
    Wenye mahitaji ya kifedha muende kwenye mashine kungali mapema.
     
  2. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa Kiranja Mkuu.
     
  3. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thanx.....
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,635
    Likes Received: 10,155
    Trophy Points: 280
    Heri wetu tusio jiwekea hazina duniani ambako.
     
Loading...