Mromboo JF-Expert Member Joined Jan 25, 2012 Posts 3,072 Reaction score 6,909 Dec 10, 2014 #21 Tyta said: wa xmas kazi kupatikana..washajihami.. Click to expand... Wala usijali kabisa maana hizo mbinu zao ni za kizamani. Labda wameze mabomu watulipukie. Ila haya tunayoyaona hata kwa ndoana tutamkamata tu. Karibu wala usijali kabisa
Tyta said: wa xmas kazi kupatikana..washajihami.. Click to expand... Wala usijali kabisa maana hizo mbinu zao ni za kizamani. Labda wameze mabomu watulipukie. Ila haya tunayoyaona hata kwa ndoana tutamkamata tu. Karibu wala usijali kabisa
Wapoti JF-Expert Member Joined Aug 28, 2013 Posts 2,824 Reaction score 1,100 Dec 10, 2014 #22 mh! baada ya muda atakuwa agent wa tigo pesa
T TEGEMEA JF-Expert Member Joined Jan 25, 2011 Posts 369 Reaction score 56 Dec 10, 2014 #23 Nadhani hiyo ni photo shop
namanyele JF-Expert Member Joined Oct 19, 2012 Posts 1,852 Reaction score 611 Dec 10, 2014 #24 mshana jr said: View attachment 209545 Click to expand... Nina mshaka naye huyu, hagawi 0713 kweli ?