Kero za mtandao wa Tigo

Ukiachana nao utaenda mtandao gani mkuu. Coz wote lao ni moja tu. In short tunatumia mitandao tuliyonayo kwa sababu tunahitaji mawasiliano na hatuna alternative.
hivo ivo mkuu..ila tunangalia unafuu kidogo
 
Kwani nyie ni wanafunzi wa vyuo? Had mtumie university offer?? Mnapenda kitonga eh? Angalie msije mkawa kama bashite
 
KINACHONIKERA NI MESEJI INATUMWA LEO INAFIKA KESHO AU HATA KESHO KUTWA
 
[emoji121]
BAADA YA KUBAINI UBABAISHAJI WA WAZI WA HUU MTANDAO
SIKUTAKA SIASA,

NINA WIKI MBILI SASA TANGU NIITUPE HIYO LINE YAO,
NA MAWASILIANO YANASONGA VEMA TU KUPITIA MITANDAO MINGINE TIMAMU.
[emoji121] [emoji121] [emoji121]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…