• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kero za mtandao wa Tigo

moe junior

moe junior

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
803
Points
1,000
moe junior

moe junior

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
803 1,000
Habari JF, huu mtandao wa TIGO sasa imekuwa kama desturi kuseize kwa muda huduma zake na kubadili vifurushi bila taarifa. University ofa ya 1500 leo inatoa 10mbs kweli? Mna agenda gani na tunaoperuzi habari zao mara kwa mara?
Nina miaka 10 au 11 natumia huu mtandao ila nimewachoka. jua likitoka ntapanga foleni voda au airtel.
 
R

robertkiata

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
12
Points
45
R

robertkiata

Member
Joined Nov 1, 2010
12 45
Habari JF, huu mtandao wa TIGO sasa imekuwa kama desturi kuseize kwa muda huduma zake na kubadili vifurushi bila taarifa. University ofa ya 1500 leo inatoa 10mbs kweli? Mna agenda gani na tunaoperuzi habari zao mara kwa mara?
Nina miaka 10 au 11 natumia huu mtandao ila nimewachoka. jua likitoka ntapanga foleni voda au airtel.
Sio vifurushi vya internet tu hata bundle za kupiga simu unanunua dk 50 kupiga tigo kwenda tigo kwa siku unatumia dk saba wanakuambia kifurushi kimekwisha ukipiga customer service wanakuomba wanashughulikia tatizo matokeo yake utarudishiwa kifurushi kesho yake tena zimebaki dk kumi muda wa kifurushi kuisha. Inakera sana
 
255Gene

255Gene

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
850
Points
1,000
255Gene

255Gene

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
850 1,000
Akili zao zimekaa kitigo tigo tuuu.. Mb's 10 za nini sasa si bora wasitoe kabisa...Anyways kama upo maeneo ya chuo ingia kwa ile menu yao ya *148*00# then chagua Ofa maalum hapo utaletewa university ofa ila ni kwa wale
wanaoishimaeneo ya vyuo kwenye hiyo ofa wana toa mb's 500 japo mwanzo walikuwa wanatoa Gb kabla hawajabadilisha
 
moe junior

moe junior

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
803
Points
1,000
moe junior

moe junior

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
803 1,000
Akili zao zimekaa kitigo tigo tuuu.. Mb's 10 za nini sasa si bora wasitoe kabisa...Anyways kama upo maeneo ya chuo ingia kwa ile menu yao ya *148*00# then chagua Ofa maalum hapo utaletewa university ofa ila ni kwa wale
wanaoishimaeneo ya vyuo kwenye hiyo ofa wana toa mb's 500 japo mwanzo walikuwa wanatoa Gb kabla hawajabadilisha
Mkuu leo saa 04 am menu ya ofa maalumu haikuwepo aisee nmekomaa lakini sikuipata...naelekea town ntanunua line nyingine tu
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
28,590
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
28,590 2,000
Huduma mbovu, niliomba PUK kupitia page yao, cha ajabu walishindwa kunipatia ndani ya siku nne angali niliwapatia vitu vyote walivyoniambia niwatumie kama uthibitisho wa kumiliki namba niliyokua naomba PUK zake. Mwishoni ikabidi nikaunge tu foleni ofisini kwao, poor Tigo
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,984
Points
1,500
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,984 1,500
Hivi tigopesa imeanza kufanya kazi? Maana jana jioni ilikuwa majanga
 
G

ghetto masii

Member
Joined
Mar 19, 2017
Messages
57
Points
125
G

ghetto masii

Member
Joined Mar 19, 2017
57 125
nina vocha tatu mfukoni toka maduka matatu tofauti zote niliweka nikaambiwa zimetumika, nikawapigia wakaniambie nipige 104 niziweke kwa njia nyingine, nikapiga na kila nikiibiza namba za vocha naambiwa namba suo sahihi na mwisho wa siku nikaambiwa niende tigo shop nikapewe vocha nyingine ambapo nauli ni kutumia 1200 kwenda kupewa vocha ya 1500 nikaona ni upuuzi.. nachoweza kusema ni tigo ni mtandao wa kihuni kuwahi kutokea tanzania
 
TheCrazy Mchokozi

TheCrazy Mchokozi

Senior Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
176
Points
250
TheCrazy Mchokozi

TheCrazy Mchokozi

Senior Member
Joined Apr 7, 2017
176 250
Hii Tigo Manji Ana Asilimia 99

Wameshusha Mbs Za Chuo Kutoka 1GB Mpaka 600mbs

Ata Mimi Nimechoka... wenzetu voda wana GB La Usiku Tofauti Na La Mchana

Ni Muda Wa Kuokoa Buku Jero Zetu
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
11,519
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
11,519 2,000
Tigo wamechoka kaziii...!! Kwani mbona kuna Mitandao Mingi me nishahamia vodaa... Voda wakizingua TTCL dadekii..tusifanyiane mambo ya kitoto hapaa
 
Kungun

Kungun

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
208
Points
250
Kungun

Kungun

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2016
208 250
Habari JF, huu mtandao wa TIGO sasa imekuwa kama desturi kuseize kwa muda huduma zake na kubadili vifurushi bila taarifa. University ofa ya 1500 leo inatoa 10mbs kweli? Mna agenda gani na tunaoperuzi habari zao mara kwa mara?
Nina miaka 10 au 11 natumia huu mtandao ila nimewachoka. jua likitoka ntapanga foleni voda au airtel.
Mkuu motandao karibu yote inazingua sijui kwenye jiji la Bashite huko labda kunauafadhari
 
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,989
Points
2,000
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,989 2,000
Nilijua peke yangu Hawa tigo wezi sana yani bundle linaisha kama maji hata matumizi hayaeleweki kabisa dk pia Hawa ni wakuwakimbia tu
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,704
Points
2,000
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,704 2,000
Huduma mbovu, niliomba PUK kupitia page yao, cha ajabu walishindwa kunipatia ndani ya siku nne angali niliwapatia vitu vyote walivyoniambia niwatumie kama uthibitisho wa kumiliki namba niliyokua naomba PUK zake. Mwishoni ikabidi nikaunge tu foleni ofisini kwao, poor Tigo
Hii page ni geresha tu hakuna wanachoweza zaid ya kupotezeana muda
 
Said R Mnyanga

Said R Mnyanga

Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
34
Points
95
Said R Mnyanga

Said R Mnyanga

Member
Joined Nov 28, 2016
34 95
Akili zao zimekaa kitigo tigo tuuu.. Mb's 10 za nini sasa si bora wasitoe kabisa...Anyways kama upo maeneo ya chuo ingia kwa ile menu yao ya *148*00# then chagua Ofa maalum hapo utaletewa university ofa ila ni kwa wale
wanaoishimaeneo ya vyuo kwenye hiyo ofa wana toa mb's 500 japo mwanzo walikuwa wanatoa Gb kabla hawajabadilisha
wanatoa Mb's300 sasa hivi
 

Forum statistics

Threads 1,405,596
Members 532,052
Posts 34,490,138
Top