Kero ya Tecno

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
437
Points
250

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
437 250
Karibuni natumia tecno pop 2. Napenda kutumia vitu ambavyo ni common , huduma zipo katika kidole changu. I hate iPhone. I don't like uniqueness. Pc natumia Acer aspire . I don't like apple. Coiz maintenance are simple, application , sharing of software kwa Nini nijitese na macbook. Wakati Mambo ni simple
 

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,555
Points
2,000

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,555 2,000
Kwaio Mkuu TECNO sio TECNO kumbe
View attachment 1270642View attachment 1270643


Halafu eti kuna mtu anapayuka Tecno ni Tecno.

Tatizo la wabongo wengi hamjui specifications za simu mnazozitaka bali alimradi simu kali. Na simu kali mnazozijua eti sifa ya kwanza lazima iwe ya kampuni kubwakubwa kama Samsung, Apple, LG, Nokia, Microsoft. Shubaamit!!!

Jifunzeni kufanya analysis ya bidhaa kwa ubora wake na si kwa majina.

Pia kwenye kununua simu kila mtu anatumia factors zake anazozijua ikiwamo urefu wa mfuko na quality ya simu anayoitaka.

Manup!!![/b]
Basi mi natamka mdogo mdogo TECNO NI iPHONE tena 11 Pro
 

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2019
Messages
397
Points
500

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2019
397 500
Mkuu ni tecno gani hiyo iko fasta kweny changing au hata kufunction kweny kurun aisee kweli aliezoea tecno ni ugonjwa mbaya
Sikiliza, mimi siyo kwamba ni maskini, ninachojali je simu ina functions zote ninazohitaji, je simu iko fast, je simu inatunza charge, je nikipiga simu nikalinganisha na wa Sumsung na iPhone tuko sawa? nikiona tuko sawa ya nini kununua iPhone ambayo inachagua baadhi ya apps?
 

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2019
Messages
397
Points
500

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2019
397 500
Lakini ndo simu mbovu kuwahi kutokea balaa mtu akinunua tecno ya laki 3 au 4 na mwingine a kanunua Samsung ya laki 3 au 4 hivo hivo wa tecno atapata taabu sana huku wa Samsung akila raha mterezo kwa iyo sio kwamba tecno zote ni za bei rahis no zingine ni ghali ila ubira sifuri yaani kiufupi tecno wanatuibia kikawaida tecno hamna hata simu 1 waliyotakiwa kuuza hata laki 2½ ikiwemo hiyo wanayoiitwa phantom, wala camon 12 hamna kitu
Siku zote tecno ni bei ghali kuliko ata samsung xiaomi na oppo
 

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2019
Messages
397
Points
500

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2019
397 500
Siwezi kununua tecno maisha yang yote yaliyobaki nmeshanunua sana na kutumia sana ila tangu nmejua simu nzur ina sifa zipi sigusi tecno waka simu yoyote ya mediateck labda unipe buree sio nitoe hera yangu ni shida zinastaki sana hata kama huna vuti wala apps nyingi, zina zima zima. Ovyoo, zina adinka not respond kila mtu, mata over nn sjui, ni nzito kama uji wa magimbi mtumiaji wa tecno au simu za mediateck vidole vyake vigumu kwa ajili ya sugu ya kutumia cm .... heee shida zote hizo za nn sasa
kwahiyo mkuu umenunua tecno?
 

alubati

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
2,240
Points
2,000

alubati

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
2,240 2,000
Haziko sawa hizo simu.
Sikiliza, mimi siyo kwamba ni maskini, ninachojali je simu ina functions zote ninazohitaji, je simu iko fast, je simu inatunza charge, je nikipiga simu nikalinganisha na wa Sumsung na iPhone tuko sawa? nikiona tuko sawa ya nini kununua iPhone ambayo inachagua baadhi ya apps?
 

alubati

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
2,240
Points
2,000

alubati

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
2,240 2,000
Ficha upumbavu wako hakuna milionea anayetumia tecno
Wewe unayeita watu maskini una utajiri gani. Hujui watu unaoongea nao unakimbilia kuita watu maskini. Uelewe watu wote humu siyo level yako. Watu mamilionea umu na wanatumia Tecno unayoita ya watu maskini. Kuwa na simu ya pesa kubwa siyo utajiri bali ni ulimbukeni
 

Madaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
278
Points
250

Madaga

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2018
278 250
Siwezi kununua tecno maisha yang yote yaliyobaki nmeshanunua sana na kutumia sana ila tangu nmejua simu nzur ina sifa zipi sigusi tecno waka simu yoyote ya mediateck labda unipe buree sio nitoe hera yangu ni shida zinastaki sana hata kama huna vuti wala apps nyingi, zina zima zima. Ovyoo, zina adinka not respond kila mtu, mata over nn sjui, ni nzito kama uji wa magimbi mtumiaji wa tecno au simu za mediateck vidole vyake vigumu kwa ajili ya sugu ya kutumia cm .... heee shida zote hizo za nn sasa
Mkuu, sio Mediatek zote ni mbovu asee, kuanzia Helio P60 na hii mpya G90 ni nzuri asee!!
Japo kati ya hizo Tecno hajatumia hata moja
 

Forum statistics

Threads 1,365,408
Members 521,202
Posts 33,345,600
Top