hamna tutakochoandika hapa ccm hawakijui, malalamiko yamejaa kwenye ofisi za wakurugenzi, wakuu wa mikoa, wilaya, watendaji, mabalozi wanjua fika kero za nchi hii, waanze kufanyia kazi
Ni kweli, lakini kumbuka hii ni se ikali nyingine
hamna tutakochoandika hapa ccm hawakijui, malalamiko yamejaa kwenye ofisi za wakurugenzi, wakuu wa mikoa, wilaya, watendaji, mabalozi wanjua fika kero za nchi hii, waanze kufanyia kazi
kero kubwa ni raisi wa nchi hii kutohakikisha kunakuwa na haki sawa kwenye vyamaBei gani wametangaza.?
Ni kweli, lakini kumbuka hii ni se ikali nyingine