Alisemaje BHT??
Charity hizo semina na trainings zinafanyika sana lakini i tell you what, watu wanaenda kupata per-diem na si kujifunza. concentration na seriousness haipo. kwa sababu wanajua we have no where else to run to hata ukihama matataizo ni yaleyale. nafikiria kuanzisha benki yangu mwenyewe.
HEHEEE !! weka kwenye kibobo home tu, shida yote ya nini???
aisee kumbe ndo maana kule arusha lile soko la kilombero kuna viboksi vinauzwa watu wanaekea vijisenti vyao home!!!! kumbe hii adha ndo inawapelekea kuanzisha 'benki hm'
Charity hizo semina na trainings zinafanyika sana lakini i tell you what, watu wanaenda kupata per-diem na si kujifunza. concentration na seriousness haipo. kwa sababu wanajua we have no where else to run to hata ukihama matataizo ni yaleyale. nafikiria kuanzisha benki yangu mwenyewe.
Mie nilikwenda UDSM branch pale CRDB. Kuna dada mmoja alikuwa anact kama Branch manager nikawa ninafanya transfer ya funds. Infact yule dada aliniibia. Maana alinipa rate zisizo nikamuonyesha kuwa natambua ananiibia. Akadai leo jumamosi hatuna watu wa back to back kufacilitate hiyo transaction ndiyo maana ninakuuzia kwa rate hii (yaani ya cash based instead of non-cash). Kwakuwa nilikuwa ninawahi safari nikamuachia lakini nitarudi ninahakika atajaribu tena kuiba na nitamkamata. Yaani benki wanawaza hata kuibia wateja. Unajua wanaamini watu wengine hawafaham kabisa juu ya haki zao kama wateja au hawana ufaham na huduma wanazoenda kuzifuata.
.. na pia mapochopocho yanayokuwepo. sio ajabu ukawaona washiriki wakisinzia wakati wa training lakini wanakuwa full attention wakati wa msosi. sad.
michael jackson niaje?most of banks wana huduma mbovu
labda azania mimi sikupata taabu ingawa hawana good feedback kwa wateja hadi uulize; BOA, STanbik nao si wabaya sana
kasheshe ni CRDB na NMB,
Jana mimi nilijaza ile fomu ya kuchukua pesa.......nikaandika amount nikampa teller aknihesabia pesa zangu kama kawaida kwenue mashine and guess what......aliponipa sikuondoka nilihesabu tena pale pale nikakuta elfu 90 zina miss!!! nilipomrudishia akajifanya anshangaa an kuniuliza eti 'kwani uliandika sh, ngapi? Na mi nikamuuliza unataka nimfanyie nani matangazo kuwa na-draw kiasi gani cha pesa wakati karatasi yangu unayo?'
kiukweli jana EXIM walinichefua mwanzo mwisho, but anyway they had never pleased me even once!!!!
hee umenifungua macho...ndio mana nilifunga acc zote nikabaki na CRDB, wiki mbili zilizopita imenichafua roho, nimetoka huku cna tz shs hata cent, nafika arusha napitia atm, nakuta zote hazifanyi kazi, nimezunguka hapo mjini hollllaa, nilichukia sana kwa kupoteza muda wangu bure....
Siku moja nilikwenda kwenye tawi moja la Barclays lililopo Mbeya mjini, lengo langu lilikuwa ni kuulizia huduma zao za mikopo. Nilichokiona pale sijakisahau mpaka leo. Nilikuta dada mmoja, nadhani ndio bibi mikopo akiwa pamoja na mateller waliotoka kule kwenye vibox vyao, wanachangua hereni kwa mmachinga na kuzijaribisha hapo hapo mbele yangu. Kwanza ilibidi nijikaribishe kiti manake hawakubother hata kunikaribisha, lakini worse enough manager wao alikuwa anawaangalia asiseme hata neno, si unajua ofisi zetu za kisasa ni za vioo. I was just about to leave. Ingekuwa amri yangu ningewazaba vibao. Angalau kidogo Stanbic!
sasa hebu niambie embarrassment kama hizo super dearest!!! si unaweza kui-curse hiyo bank mpaka ukamkosea Muumba wako???
pesa zangu, nipate kwa kushida hata kutumi atena zinipe shida???
Aki unaweza ua mtu kwa matusi!!!
hahaaaa umenikumbusha there was a time pale NBC arusha niliitiwa polisi toka kituo cha kati, haya haya mambo ya customer care..........jamani agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!
NAZIONA DALILI ZOTE za kutangaza niamalalamiko yenu nimeyaona. nikiwa kama mteteaji wa kujitegemea wa haki za wanyonge, nitahakikisha wanaohusika wanafikishwa kunakohusika. Kaeni mkao wa kula. consider it done!
tehteheteheteh wewe mdada wewe ushaitiwaga na polisi aisee?? kwa kisa kipi cha kudai huduma nzuri? kweli wewe ndo BHT duh si mchezo.
sasa hebu niambie embarrassment kama hizo super dearest!!! si unaweza kui-curse hiyo bank mpaka ukamkosea Muumba wako???
pesa zangu, nipate kwa kushida hata kutumi atena zinipe shida???
Aki unaweza ua mtu kwa matusi!!!
hahaaaa umenikumbusha there was a time pale NBC arusha niliitiwa polisi toka kituo cha kati, haya haya mambo ya customer care..........jamani agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!
Yani jamani hasira zimenipanda mpaka kwenye koo. kwa nini hakuna customer service inayoeleweka hapa Tanzania?? sio makampuni binafsi sio mashirika binafsi na ya umma kotekote ni balaa.
Mtu unaenda benki unahitaji huduma rahisi tuu kupewa ATM card ambayo uliambiwa urudi baada ya mwezi ukarudi ukaambiwa bado haijawa tayari. ukapewa tena wiki mbili ukaamua kuchukua mwezi kabisa uwape muda wa kutosha. unarudi baada ya mwezi unamkuta yule anayetoa kadi hayupo kapata sijui dharura or something.
Unaongea na assistant branch manager unamuambia umekuja kuchukua ATM card and she tells you anayetoa hayupo so what kama hayupo??? unamuuliza okay fine hayupo but atleast there has to be someone else to take cover anakupa silly excuses with some stupid attitude sijui si nishasema ni emergency kashindwa kuja sijui security reasons sijui hakuna mwenye password zaidi yake kwa nini kusiwe na mtu anayechukua desk in cases like these??? anakuangilia like what is wrong with this mtu standing on my desk asking me all these questions??? utadhani mtu akiwa hayupo basi na ofisi imehama au imeondoka naye.
We need to change kwa kweli. nyie wote wenye makampuni na ofisi inabidi muanzishe trainings za customer service kwa wafanyakazi wenu especially BANKS. mtapoteza wateja. ni bora kubank fedha account za nje kuliko kubank za hapa na huduma zenu mbovu. MBADILIKE.
Ingekuwa ndo mie pasingetosha hapo kabisa. yani mtu ananunua hereni mbele ya mteja anayemsubiria?? ningeongea mpaka mdomo ungeenda upande............lol