Kenya's Safaricom M-pesa in tz. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya's Safaricom M-pesa in tz.

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Ibrahim K. Chiki, Dec 18, 2011.

  1. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wadau, nahitaji msaada wa kufahamishwa kama safaricom ya kenya wanatoa huduma za m-pesa hapa tanzania kwa sisi wateja wao wa safaricom tuishio tanzania. Thanx in advans.
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,115
    Likes Received: 2,108
    Trophy Points: 280
    Sidhani hili lipo. Ila hili ni changamoto kwa kampuni za simu kuanzisha mobile money transfer across the region mfano baina ya m pesa safaricom na m pesa vodacom.
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Nahisi inawezekana, nilikuwa duka moja la m-pesa mjini arusha nikasikia mkenya akipokea hela kutoka kwao
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    hiyo bado kidogo..ni kama unahamisha pesa nje ya nchi inataka maelezo na commissions na pia detailed proof kwa mpokeaji
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,115
    Likes Received: 2,108
    Trophy Points: 280
    Hayo mambo ya detailed proof ya mpokeaji ni Tanzania tu. Usumbufu huo haupo nadhani East Africa nzima sio Kenya sio Uganda. Sijua sisi Watanzania tunaishi enzi zipi. Tunabania wafanyabiashara ndogo ndogo, while mafisadi wanasafirisha mabilioni nje. Bure kabisa.
     
  6. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Cha kushangaza ni uganda hyo huduma inapatikana..unaeza mtumia mteja wa safaricom na aka withdraw without any tatizo.
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hizo barriers ndo tunazivunja na kupunguza gharama. Banks are simply becoming OBSOLETE in money transfers.
     
Loading...