Kenya yapeleka walimu wa Kiswahili nchini Qatar

Kenya yapeleka walimu wa Kiswahili nchini Qatar

Dalton Elijah

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2022
Posts
938
Reaction score
1,961
Kenya inapeleka walimu wa lugha ya Kiswahili nchini Qatar, na kufanya idadi ya Wakenya katika eneo hilo la Ghuba kufikia 75,000.
Walimu hao wataungana na wauguzi na wafanyakazi wa usalama wanaojiandaa kufanya kazi nchini Qatar kwa sasa chini ya makubaliano ya wafanyakazi yaliyopo kati ya Nairobi na Doha.


Katibu Mkuu ambaye pia ni Waziri wa Diaspora na Masuala ya Kigeni Musalia Mudavadi alitoa tangazo hilo Jumanne alipompokea Balozi wa Qatar nchini Kenya Mohamed al-Enazi ofisini kwake.


Viongozi hao walijadili njia za kuongeza fursa kwa wafanyakazi wa Kenya nchini Qatar.

Mazungumzo hayo yaliangazia uwezekano wa Wakenya wenye ujuzi sio tu kuboresha maisha yao bali pia kuchangia ukuaji wa uchumi wa Kenya kupitia utumaji pesa.
 
Chatgp wanatumia Kiswahili cha Kenya.....
Duolingo wanatumia Kiswahili cha Kenya.....
Unapoongelea Kiswahili huko Duniani wanajua Kenya tu.
Kenya wanachapisha vitabu vya Kiswahili vingi kuliko nchi yoyote duniani..
Tusitarajie hii hali itabadilika anytime soon
 
Chatgp wanatumia Kiswahili cha Kenya.....
Duolingo wanatumia Kiswahili cha Kenya.....
Unapoongelea Kiswahili huko Duniani wanajua Kenya tu.
Kenya wanachapisha vitabu vya Kiswahili vingi kuliko nchi yoyote duniani..
Tusitarajie hii hali itabadilika anytime soon
Iko hivyo nakumbuka miaka ya nyuma kidogo hata kwenye hizi platform za freelancing wao walikuwa wanapata zaidi kazi za transcription na translation Swahili to English and vice versa.

Point zako ziko sahihi kabisa, project nyngi za kimataifa zinazohusu kiswahili wanapewega washkaji.
 
Back
Top Bottom