Kenya, Tanzania katika mzozo mpya wa maji

Kenya, Tanzania katika mzozo mpya wa maji

Hizo hela wangezitumia kujengea madaraja kwenye mto mara ili wanyama wetu wasiliwe na mamba au kufa kwa maji itapendeza
Kwahiyo ww unataka mamba wafe na watoweke kisa kwa mahaba uliyonayo kwa hao nyumbu na pundamilia wako?
 
Kwahiyo ww unataka mamba wafe na watoweke kisa kwa mahaba uliyonayo kwa hao nyumbu na pundamilia wako?
Mamba watakula samaki na wanyama watakaoenda kunywa maji kumbuka wanyama lazima wenye màji
 
Mamba watakula samaki na wanyama watakaoenda kunywa maji kumbuka wanyama lazima wenye màji
Kwaio we unaona hao wanyama wanaokunywa maji na hao samaki pekee watabalance ecosystem ya hao mamba na wataendelea kuzaliana kwa wingi kuliko ilivyo sasa hivi kipindi ambacho hakuna daraja???
 
Back
Top Bottom