Kenya kuja na mabasi yanayotumia umeme

Kenya kuja na mabasi yanayotumia umeme

Mussa_hassan

Member
Joined
Oct 6, 2017
Posts
53
Reaction score
42
Opibus, kampuni ya teknolojia ya Uswidi na Kenya ambayo inaunda, kuendeleza na kusambaza magari ya umeme yaliyoundwa kwa ajili ya Mwafrika imezindua basi la kwanza la umeme nchini Kenya na vile vile basi la kwanza la Kiafrika la umeme kuwahi kutokea.
Habari hii imeletwa kwako kwa udhamini wa dar racing game : hii ni android game ilio tengenezwa hapa hapa bongo unaweza ipata kwa kubonyeza link hapa ili ku download kutoka playstore
Hii ni hatua kuu ya kwanza katika maono ya kampuni ya kutoa basi la umeme lililoundwa ndani na kuendelezwa ambalo linaweza kuzalishwa kwa wingi kwa ajili ya soko la Afrika ifikapo 2023.
 
Opibus, kampuni ya teknolojia ya Uswidi na Kenya ambayo inaunda, kuendeleza na kusambaza magari ya umeme yaliyoundwa kwa ajili ya Mwafrika imezindua basi la kwanza la umeme nchini Kenya na vile vile basi la kwanza la Kiafrika la umeme kuwahi kutokea.
Habari hii imeletwa kwako kwa udhamini wa dar racing game : hii ni android game ilio tengenezwa hapa hapa bongo unaweza ipata kwa kubonyeza link hapa ili ku download kutoka playstore
Hii ni hatua kuu ya kwanza katika maono ya kampuni ya kutoa basi la umeme lililoundwa ndani na kuendelezwa ambalo linaweza kuzalishwa kwa wingi kwa ajili ya soko la Afrika ifikapo 2023.
Ngoja tuone hizi projects uwa unazisoma halafu mara zzzz. Hata uganda mwaka jana sijui juzi walikuwa na project kama sijui iliishia wapi.
 
Back
Top Bottom