Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by raky, Feb 26, 2013.

  1. r

    raky JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NAFASI YA KAZI .........

    Je, unatafuta ajira nzuri inayolipa?
    1.Mshahara Tsh 600,000/= kwa mwezi.
    2.Mda wa kazi kuingia saa tatu asubuhi hadi saa tisa jioni.
    3.Allowance 300,000/= kwa mwezi.
    4.Siku za kazi Jumatatu hadi Ijumaa.
    5.Usafiri na nyumba ya kuishi upo.

    Sifa za muombaji:
    1.Cheti cha Form 4 au Form 6, Chuo au Diploma.
    2. Hakuna uzoefu unaohitajika.
    3. Umri chini ya miaka 45.

    Kama unahitaji hiyo kazi, basi usijali, kandamiza "Like" na njoo ungana na mimi tuanze kuitafuta manake hata mimi ninatafuta sana kazi kama hiyo.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2013
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa cjui kama medula yake ipo xafi hii msg ni ya fb.
     
  3. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2013
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anapakatwa huyu unaleta habari za fb hapa!
     
  4. M

    Msindima JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JF kuna mambo.
     
  5. k

    kakawat Member

    #5
    Feb 27, 2013
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mibangi hiyo
     
  6. C

    CAY JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2013
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unatafuta kazi ya aina hiyo baada ya kupata Div. zero?
     
  7. Kennedy Daima Mmari

    Kennedy Daima Mmari Verified User

    #7
    Feb 27, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 977
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahhahahaa..kwakweli nimecheka
     
  8. ladybutterfly

    ladybutterfly Senior Member

    #8
    Feb 27, 2013
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha
     
  9. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,264
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hili jamaa linafaa kufumuliwa ngumi
     
  10. chuma cha reli

    chuma cha reli JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2013
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    nyani ushuka mtini kwa njaa yake...
     
  11. n

    novert New Member

    #11
    Feb 28, 2013
    Joined: Jan 29, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili za uyu jamaa kama za form four 2012
     
  12. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2013
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    STUPID! Hii forum ya watu walio serious nenda fb ukacheze na watoto wenzio facebook!
     
  13. T

    Tich Member

    #13
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 23, 2013
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyau wewe na akili yako iko kama tikiti maji
     
  14. bahati30

    bahati30 JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa aliyetoa huu uzi atakuwa na matatizo kwa sababu anacheza na HISIA za wna jamii.
     
  15. J

    Jacob Marwa New Member

    #15
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kchwa chako
     
  16. S

    Slm Senior Member

    #16
    Feb 28, 2013
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama huna kitu cha ku-post soma tu, sio unatupotezea muda wetu ss sio watoto wenzako, pumbavu
     
  17. kabiriga

    kabiriga JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2013
    Joined: Nov 18, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    asante kwa kutuonyesha kiwango cha akili yako
     
  18. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2013
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kucheka sana,ninapita tu wakuu!
     
  19. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2013
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bila shaka jamaa ni miongoni mwa hawa Form Four waliofeli (aka walio.differentiate the constant), sasa baada ya kufeli ameamua kutafuta kazi. Lakini heri yeye hajajinyonga!
     
  20. k

    khanjibai Member

    #20
    Mar 1, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Mwana unatema pumba mbaya! Hujui kama kuna vijana wako na kaz nzuri full kiyoyozi na magari yao na ya kaz pia,tupo humu na ikitokea kijana mwenzetu anatemba pumba tunahisi anakon'golwa mabuti na wajanja.