Kazi ziko wapi?


UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
jamani yeyote mwenye info kuhusu nafasi za kazi aniambie.
hata kama ikiwa ni ya mchongo poa. as long as i will earn my salary.
BUT
IT should follow under my career. i have bachelor degree in accounting. from UDSM
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
MY CONATCTis 0713195667.

for all infomation kuhusu kazi.
nb: nipo lindi so it is better to tell me atleast three before
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,753
Likes
1,436
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,753 1,436 280
utapata taratibu.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
jamani yeyote mwenye info kuhusu nafasi za kazi aniambie.
hata kama ikiwa ni ya mchongo poa. as long as i will earn my salary.
BUT
IT should follow under my career. i have bachelor degree in accounting. from UDSM
Chungulia kwenye jukwaa la Vacancies utakuta makazi mengi, then tuma maombi
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
[Chungulia kwenye jukwaa la Vacancies utakuta makazi mengi, then tuma maombi]

NInatuma sana maombi kaka kutokana na matakangazo yalnayotoka ktk JF lakini hamna mafanikio.
 
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
722
Likes
15
Points
35
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
722 15 35
[Chungulia kwenye jukwaa la Vacancies utakuta makazi mengi, then tuma maombi]

NInatuma sana maombi kaka kutokana na matakangazo yalnayotoka ktk JF lakini hamna mafanikio.
May be you are "over-qualified" .

Makampuni mengi, hasa ya watu binafsi, siku hizi wanatafuta watu wenye elimu uchwara ili wawapunje mshahara.
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
hamna kaka sio over qualified kwan GPA yenyewe ndogo tu {lower second 3.2} ya UDSM. ila ndo hivyo najitahidi kutuma kila kukicha lakini bado sijafanikiwa. hata kuitwa kwenye interview tu sijaitwa. thus why nimeamua kujitolea huku pindi tu nilivyodokezwa.
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
Tunao hangaika kutafuta kazi tunahitaji msaada wenu wana JF ili tufanikiwe
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
bado sija fanikiwa jamani hivyo msinichoke.
wanajamii tutafutane jamaa tupeane ajira
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
bado sija fanikiwa jamani hivyo msinichoke.
wanajamii tutafutane jamaa tupeane ajira
Kazi ni maisha,and so kuitafuta ni kama vita vile?usichoke wala usikate tamaa!there is a day.
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
Kazi ni maisha,and so kuitafuta ni kama vita vile?usichoke wala usikate tamaa!there is a day.

Asante mkuu kwa kunipa moyo. i promise you that i will never give up.


I BELIVE THAT BETTER LATE THAN NEVER




WINNER NEVER GIVE UP.
 

Forum statistics

Threads 1,236,807
Members 475,284
Posts 29,268,469