Kazi za Kitaaluma Kugawiwa kwa Fadhila! Tumekwisha


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,236
Likes
30,502
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,236 30,502 280
Kuna kazi ambazo huwezi mpa mtu hata kama unampenda sana kama hana taaluma hiyo.
Hatuwezi kumpa Pasco wa JF ukuu wa kitengo cha upasuaji MOI kwa kufurahishwa na michango yake JF. Wala Mbwana Samatta kuwa Katibu Tawala Simiyu kwa vile ni mcheza mpira mahiri.
Nimesikia orodha ya ma DAS imetoka na wengi ni vijana watumikaji kisiasa bila utaalamu.
Kwa wanao fahamu, kazi ya DAS (Katibu Tawala Wilaya) sio ya kisiasa wala ya blabla na watendaji wa kazi hiyo walikuwa wanaandaliwa rasmi toka zamani katika chuo chetu cha Mzumbe.
Ni kazi ya kiutawala inayosimamia sheria na taratibu za utumishi ndani ya wilaya. Huyu ndio mtaalamu wa kumuongoza mtawala wa siasa (DC) asiende harijojo.
Sasa orodha iliyotoka ETI hata watu wenye weledi mdogo kama Mtela Mwampamba wamepewa u DAS sio tuu ni kichekesho bali ni matusi kwa hiyo wilaya aliyopelekwa.
DAS,RAS au Katibu mkuu wa wizara akiwa bogus ni maafa katika sehemu hiyo.
Sio wivu kama watu wenye akili nyepesi watakavyo fikiri bali tujiulize Taifa hili tunalipeleka wapi? Hakika kwa mwendo huu ndani ya miaka 3 tutakuwa watu wa migogoro itayo hitaji msaada wa nje.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,716
Likes
49,559
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,716 49,559 280
Mkuu hebu tuwekee hiyo orodha basi ili na sisi tuione
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,236
Likes
30,502
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,236 30,502 280
Ifike mahali DAS iwe ni kama kazi zngne znavyopatikana, kazi ztangazwe watu waombe wafanyiwe interview ya nguvu ndo wapate kazi hzo, sio kuchaguana.
Mbona IPO katika standing orders hiyo mkuu! Namna gani ya kumpata mtumishi huyo. Huyo ni mtumishi wa kudumu sio wa kuingia na kutumbua kama kina Polepole ambao Leo ni DC kesho akinuniana na Makonda unamtumbua.
 
kwemanga1

kwemanga1

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
835
Likes
588
Points
180
kwemanga1

kwemanga1

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
835 588 180
Kuna kazi ambazo huwezi mpa mtu hata kama unampenda sana kama hana taaluma hiyo.
Hatuwezi kumpa Pasco wa JF ukuu wa kitengo cha upasuaji MOI kwa kufurahishwa na michango yake JF. Wala Mbwana Samatta kuwa Katibu Tawala Simiyu kwa vile ni mcheza mpira mahiri.
Nimesikia orodha ya ma DAS imetoka na wengi ni vijana watumikaji kisiasa bila utaalamu.
Kwa wanao fahamu, kazi ya DAS (Katibu Tawala Wilaya) sio ya kisiasa wala ya blabla na watendaji wa kazi hiyo walikuwa wanaandaliwa rasmi toka zamani katika chuo chetu cha Mzumbe.
Ni kazi ya kiutawala inayosimamia sheria na taratibu za utumishi ndani ya wilaya. Huyu ndio mtaalamu wa kumuongoza mtawala wa siasa (DC) asiende harijojo.
Sasa orodha iliyotoka ETI hata watu wenye weledi mdogo kama Mtela Mwampamba wamepewa u DAS sio tuu ni kichekesho bali ni matusi kwa hiyo wilaya aliyopelekwa.
DAS,RAS au Katibu mkuu wa wizara akiwa bogus ni maafa katika sehemu hiyo.
Sio wivu kama watu wenye akili nyepesi watakavyo fikiri bali tujiulize Taifa hili tunalipeleka wapi? Hakika kwa mwendo huu ndani ya miaka 3 tutakuwa watu wa migogoro itayo hitaji msaada wa nje.
Umesema kweli mkuu, nimeona jina la dogo Abubakar Asenga!!!! Nimebaki kushangaa DAS ñi taaluma si kazi ya kisiasa naona mvurugano mkubwa unakuja huko mbele ngoja tusubiri tuone kitakachotokea
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
Umesema kweli mkuu, nimeona jina la dogo Abubakar Asenga!!!! Nimebaki kushangaa DAS ñi taaluma si kazi ya kisiasa naona mvurugano mkubwa unakuja huko mbele ngoja tusubiri tuone kitakachotokea
inshort kuchanganya civil service na siasa ni kuharibu working machinery of the state. hili jambo halipaswi kuungwa mkono bila kuangalia tofauti zetu.
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,139
Likes
3,224
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,139 3,224 280
Unafahamu CV za walioteuliwa?
Yupi hafai kwa mfano?
Ishu sio yupi hafai ila je ni sawa wateule wa kisiasa kuwachagua/kuwateu nafasi za kiutendaji? Das anateuliwa au ana grow kwa nafasi hiyo?

Siasa inapojivika kofia ya vyote inasikitisha sana
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,869
Likes
17,626
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,869 17,626 280
Ishu sio yupi hafai ila je ni sawa wateule wa kisiasa kuwachagua/kuwateu nafasi za kiutendaji? Das anateuliwa au ana grow kwa nafasi hiyo?

Siasa inapojivika kofia ya vyote inasikitisha sana
Mlishawahi kuiita OFISI YA DC na RC ni ofisi za kisiasa ...kwa nini DAS unataka kumfanya mtendaaji kihivyo?
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477