Kazi za African Union-Inakuwaje Hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za African Union-Inakuwaje Hii

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ChaMtuMavi, May 25, 2010.

  1. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia: Program Cordinator P-5
    Vacancies

    Najaribu kufungua link ya kiingereza haifunguki. Imekaaje hiii???

     
  2. HarusiYetu

    HarusiYetu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good news thanks.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,060
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Nimejaribu pia, kwa lugha zingine imekubali kufunguka ila kiingereza imegoma..labda matatizo ya kiufundi!!
     
  4. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nadhani kuna tatizo
     
  5. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    fungua kiunganishi cha lugha tofauti kama kifaransa au kiarabu kisha tafsiri kwa kiingereza then fanya mambo
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,672
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    sijakupata hapo...kwamba nitafute mkalimani atafsiri au yaweje?
    na kwa wengine tulipo si city centre na wafaransa/wakalimani hawapo
    huu ni uhuni jaman,ebu unaolewa zaidi manuva mnihabarishe

    najuta kukimbia darasa la kifaransa
     
  7. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hapo kuna makusudi inafanyika, in amaana wote tuasome kiarabu, faransa na kipotugisi?

    Huo ndo ukiritimba, wakitaka kuengua watu fulani basi wanajifanya kuna tatizo la kiufundi.


     
  8. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Hapana kuna tovuti zanazotoa huduma za kutafsiri tena bure kama google.com ingia kwenye language tools utaweza kutafsiri kitu kwenda lugha karibu zote kuu duniani
     
  9. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    By the time umefanikiwa kutafsiri deadline imepita!
     
Loading...