Kazi ya uhuguzi/ nursing.

Kazi ya uhuguzi/ nursing.

Kiny

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2012
Posts
289
Reaction score
57
Wana Jf poleni kwa shughuli, ujumbe ni kuwa nina DADA YANGU AMEMALIZA MASOMO YA UHUGUZI NGAZI YA CHETI/ CERTIFICATE ANATAFUTA KAZI KITUO AU HOSPITALI YOYOTE YA PRIVATE, NAOMBA MWENYE INFO ZOZOTE ANIJUZE PM AU 0686692555
 
Alisoma chuo kinachotambuliwa na serikali? I mean kilichosajiliwa na wizara ya afya? Ajitahidi kuwa na ujasiri wa kuapply hospitali mbalimbali za private. Manesi wanahitajika sehemu mbalimbali hapa bongo. Akaulizie hospital kama mwananyamala mission, tmj,hindu mandal,regency n.k. Asiogope atapata
 
Back
Top Bottom